Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhibitini hizi silaha za jadi na sumu zinazouzwa hovyo hadharani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ABBY MAGWAI, Mar 7, 2012.

  1. A

    ABBY MAGWAI Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Limekuwa jambo la kawaida kuona silaha [ zinazoitwa za jadi ] kuuzwa hovyo kila mahali na sumu za kuua panya ambazo zina uwezo vilevile za kuua binaadam.Hivi mamlaka zipi zina ruhusu hali hii , watanzania wengi wana msongo mkubwa wa mawazo unapelekea watu kufyafuka na kuwa na hata mawazo za kujitoa roho .Jamani tuangalie hili . Wakati wa usiku mtu anakuuzia sime, kuwe na usajili wa silaha za jadi . ikiwezekana hata wamasai wapokonywe silaha hakuna cha utamaduni ktk hili.au ni maandalizi ya uchaguzi mkuu ujao ? hebu tufunguke
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona hata bunduki haziuzwi hadharani lakini watu wanazimiliki? Siungi hoja mkono.
     
  3. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi naunga mkono hoja kwamba uuzaji wa silaha hadharani upigwa marufuku, je ikitokea kichaa akamwapua machinga kisu na kuwachomeka raia ni nani atalaumiwa? sumu wacha ziuzwe maana hili ni la kibinafsi zaidi, maadhara yake ni kwa mtumiaji mwenyewe kwa kukusudia KU-RIP:A S-coffee:
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    kuna wale wauza visu barabarani....huwa sitaki hata kuwaona
     
Loading...