Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dharura, naombeni namba za Polisi Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Sep 19, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna Jamaa anampiga Demu naskia tangu asubuhi, hakuna Polisi aliefika hadi sasa nimepiga namba zile za dharura hakuna namba hata moja inayopokelewa, let us save this woman.

    Source ya ugomvi wanasema Mwanamke kamuibia jamaa dola zaidi ya Elfu Saba wakiwa kwene pombe, wamejifungia kwene gari na anampiga kisawasawa.

    Please naombeni
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Wapigie clouds
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    matatizo ya kukamata viruka njia
     
  4. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    jaribu 0732928723 au 008075823
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Clouds wazushi
     
  6. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Picha please .............
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ungefafanua hilo tukio linatokea eneo gani, mkoa gani, wilaya gani huenda ingesaidia kurahisisha rescue.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Ni Kinondoni Manyanya jirani na Kituo cha Daldala kuna Saluni ya Kiume Maarufu pale, jamaa kajifungia kwene gari anampiga huyo mwanamke. Thanks
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hii thread iko nusu kamilisha kwanza kwamba ni wapi ili wenyewe wasome waende hapo unatoa habari nusu ili iweje sasa.bado usingizi wewe
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo atakua changu mi nilifikiri ni mke wa mtu anadundwa...ka ni changu mwache apewe kibano siku nyingine atakua haibi
     
  11. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hakuna mgambo wa jiji karibu na hapo au hawaruhusiwi kiingia kesi ambazo sio za wamachinga
     
  12. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba za kova hizi 0754034224 na 0783034224
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Arudishe hela za watu ataachwa.....hela chungu bana!
     
  14. y

    yohanakomaga Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Polisi jamii na ulinzi shirikishi,sio mpaka awepo askari polisi hata wewe unaweza kumsaidia dada huyo.mtu yeyote ana mamlaka kumkamata mtu mwingine anayefanya uhalifu mbele yake na anatakiwa kumfikisha sehemu husika.
     
  15. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Kwani hilo gari ni armoured kiasi kwamba "wasamaria wema" hamwezi kutafuta mbinu za kumwokoa huyo mama?
     
  16. f

    filonos JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    HUYO MWANAMKE MSHAMBA NAHUYO MWANAMUME JINGA **** ataendaje na mahela zote Bar??? sialikua anataka kujionesha kua anazo??? nahuyo Mwanamke pia mjinga wajinga kama hao hawaibiwi ivyo wenzie wana weka UNGA ...COCEN kwenye chuchu then anapewa raha zote **** linachia mzigo mwenyewe nayeye anasepa kilaini bila kelo huko ndio kuingizwa mjini bila KERO NA MTU
     
  17. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwani waliojirani hawawezi kutoa msaada hadi polisi sasa nini maana ya polisi jamii/shirikishi??
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,534
    Trophy Points: 280
    Huu ni ujinga, watu wapo ndani ya gari wewe umejuwaje kama ameibiwa $ 7000? wewe dume zima na wenzako mnashindwa kumrescue huyo asipate madhara? sina imani na jeshi la Polisi na wala sihitaji msaada wa Polisi na sina haja na namba zao wauwaji wakubwa hawa.
     
  19. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanaweza kuwapigia wakaja hapo badala ya ku rescue wenye ugomvi wakapiga mtu bomu ambaye hata hahusiki na ugomvi, hawana maana wale hata kidogo,unaweza jiuliza wanafikiria kwa ugoko au ubongo!
     
  20. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, taarifa mbaya ni kuwa yule askari wa kuadhibu watu bado anashikiliwa na polisi ngoja nifanye mpango wamtoe aje amlipue fasta
     
Loading...