Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dharau dhidi ya fikra za baba wa taifa-haya ndiyo majibu yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TATOO, Oct 19, 2012.

  1. T

    TATOO Senior Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ule ubinafsi na dharau kwa viongozi wa taifa hili dhidi ya fikra za mwalim nyerere haya mafujo na vurugu za waislam ndio majibu na laana za baba wa taifa alizolaan kwa wale watakaoshindwa kutimiza wajibu wao wa kutokemea matukio ya udini na ukabila mapema na kwa nguvu yote kama viongozi wa nchi...mwalimu alisema atakayekwenda kinyume na misingi ya katiba na taifa hili kwa ubaguzi wa udini na ukabila laana imtafune kwelikweli...ndo haya leo yanatokea,jaman viongozi wetu rudieni kauli za nyerere....hayati baba yetu
     
  2. T

    TATOO Senior Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii hali ya fujo imesubiria kipindi ambacho wananchi tupo kwenye maombolezo ya wiki ya kifo cha hayati baba wa taifa,mwalim nyerere...........R.I.P MWALIM
     
  3. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R.I.P baba wa taifa
     
  4. A

    Amani kwa wote Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moto wa milele umchome baba wa makafiri Mwl Nyerere bila yeye tusingekuwa na dhulma ktk nchi yetu (amiiiiiiin)
     
  5. D

    Dr.Who Senior Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hawa watu bado wajiiiiga kwelikweli, huyu ni baba na mwazilishi wa udini Tanzani, kwa taarifa yenu "Honeymoon period is over"!!
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe ni Gibril? Utashangaa ukimkuta mbinguni amekaa mkono wa kuume wa St. Paul wakibadilishana mawaidha.
    Wewe ndiye huenda ukaishia jehanum kwa roho yako mbaya.
     
  7. takashi

    takashi JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 909
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yeye ndio chanzo cha yote haya yanayoendelea... Kama sio yeye kuanzisha mfumo kristo hii nchi ingalikuwa shwari...laana ya mwenyezi mungu iwe juu yake.
     
Loading...