Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhana ya vua gamba vaa gwanda: Je, tunayakubali yale tuloyakataa na kuyapinga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ayhan2000, May 31, 2012.

  1. a

    ayhan2000 Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri nahitaji kuzungumza kiasi juu ya Dhana hizi mbili za Vua Gamba na Vaa Gwanda.... **Miezi kadhaa iliyopita CCM ilikuja na dhana ya VUA GAMBA falsafa hii ilipigwa vita na kupingwa na CHADEMA kwa hoja kuwa nainukuu.."HATA KAMA WATAJIVUA GAMBA BADO MWILI NI ULEULE NA SUMU NI ILEILE-Kama nyoka.."mwisho wa kunukuu LAKINI hivi sasa kuna dhana ya VAA GWANDA VUA GAMBA..nashindwa kuelewa Je!Mtu akivaa GWANDA mwili nao unabadilika??na Je!sumu nayo inapotea?? **Ninachoamini mimi kwa kutumia kauli na tafasiri ya CHADEMA juu ya dhana ya vua gamba ni wazi kuwa hata wale wanaovaa Gwanda bado wana miili ileile na sumu ileile...sasa basi Hatuoni kuwa Chadema inawapokea watu ambao iliwakataa mwanzo??hatuoni kuwa Chadema inapokea watu walewale...wenye miili ileile...na sumu ileile...ni ipi dhana halisi na udhati wa vaa Gwanda dhidi ya vua Gamba???....mmmh Politics!
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA wao kazi yao ni kurukia kila hoja ya CCM, hawana jipya.

    Leo Zitto kashushuliwa kwa kurukia hoja za CCM, alifikiri akiziongea Washington, Tanzania hawatozisikia. Namsikitikia sana yule kijana kwa kuishiwa na ubunifu.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha kushangaa hapo watanzania hatutaki kudanganyika tena, tumeamka sasa na wanachokisema CHADEMA ni ukweli mtu hatuwataki tena mafisadi kama ni hoja zako binafsi za kuwakumbatia mafisadi kila la heri ila sisi tutahakikisha CHADEMA inashika dola. Nenda vijijini uone watu wanavyokufa kwa kukosa huduma muhimu.
     
  4. t

    tikatika JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,065
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    hoja imebadilika baada ya ccm kushindwa kuvuana magamba ! Sasa imetafsiliwa kuwa mwana ccm ni kuwa gamba maana haieleweki nani mwizi nani msafi! Kama ccm wangeanzisha hiyo dhana na kuitekeleza chadema wasingewaambia watu wavue magamba.
    Kwa sasa gamba lenyewe c m2 mwiz Bali ccm yenyewe ndoo gamba na gwanda ni CDM!
    Big up chadema kwa ubunifu!!!!!
     
Loading...