Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dhana ya uwajibikaji serikalini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HUGO CHAVES, Sep 5, 2012.

  1. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kimfumo watumishi wa serikalini wengi hawajui dhana ya uwajibikaji inafanyaje kazi ,tumeshuhudia matukio mengi yenye kutisha na hakuna kiongozi anatikisika kana kwamba walipanga iwe hivyo ,sisi kama wanajamii hili hatuwezi kunyamazia ujinga huu kwa sababu hatujengi jamii ya kesho itajifunza nini kutoka kwa mfano lukuvi,au pinda. au kova au saidi mwema na wengineo wengi . ni wakati sasa wanajamii kulitazama hili kwa mfumo tofauti na tujadili hapa nini kifanyike kujenga nidhamu ya utumishi .wanajamii karibuni jamvini
     
Loading...