Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhana ya UKABILA TANZANIA:MADA ILIYOPO SASA DW REDIO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jun 3, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna mjadala hapa dw redio(swahili service) juu ya ukabila nchini tanzania,,,,wapo wanaosema kwa sasa upo,,,na sababu ni ubinafsi ndo maana baadhi ya ofisi unawakuta watu wa kabila fulani ndo wamejaaa na si wengine(akoding to watoa mada),pia wanajadili kutokuwepo kwa uwiano wa kimaendeleo(mikoa kwa mikoa),,,,,
    tune rfa na redio zinazojiunga na dw redio,,,nasi twaweza jadili hapa
     
  2. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Hili lipo ingawa halipewi uzito na watanzania kwa kiasi kikubwa hasa nadhani ni kutokana na muingiliano wa makabila uliopo ambapo leo hii Mtz anaweza ishi sehemu yeyote nchini,pia nadhani kuwa na makabila mengi pia imesaidia kuidumaza hii dhana maana ingekuwa kama nchi nyingine zenye makabila machache lazima kingenuka tu siku moja!Hata hovyo hili si la kupuuzia maana siku moja huenda likaleta madhara.Kuna kabila kama 3 hivi au 4 hapa nchimi zinaendekeza sana ukabila!!
     
  3. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nadhani hizo kabila ni wafipa,wangendereko,wamasai na wakerewe au nimekosea?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naona la udini linaelekea kufanikiwa na sasa wanataka kupandikizia ukabila.
     
Loading...