Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhana ya kujivua gamba na kuvaa gwanda.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nakapanya, May 27, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nyoka anapojivua gamba;hufanya hivyo ili kuondoa gamba lile lililochoka ambalo haliwezi tena kutenda kazi ya kumlinda,kujongea na hata kumwezesha katika harakati za kuendeleza maisha yake kwa ujumla,hivyo hujivua gamba la zamani lilichoka ili kupata jipya ili kutimiza hayo hapo juu.CCM walipokuja na dhana ya kujivua gamba walikuwa na dhamira ileile kama ya nyoka yaani kuvua magamba(viongozi na wanachama)ambao wamechoka na hawana uwezo tena wa kukisaidia chama kutimiza malengo yake ya kila siku ya kuwaletea wananchi maendeleo.CHADEMA wamekuja na kampeni yao ya kuvaa gwanda(nijuavyo mimi ni askari tu ndio huvaa magwanda),nadhani wanavaa gwanda ili kuingia katika vita na mapambano ya kushika dola mwaka 2015,lakini katika vita hiyo wanataka kutumia sungusungu kupamban,hakikia mtashindwa;kwanini nasema hivyo;CCM wamevua magamba na kuyatupa kwa kuona hayafai tena,ila sasa hao CHADEMA wana pita nyuma na kuyaokota yale MAGAMBA NA KUYAVIKA MAGWANDA ili yakapigane,hakika mtashindwa milele na CCM itaendelea kutawala milele.Ni hayo tu na ni mtazamo wangu wa ki-shallow.
     
  2. a

    annalolo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kakojoe ulale huna mpya
     
  3. Y

    Yetuwote Senior Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli ni mtizamo wako wa ki-shallow. Kwani CCM imeisha mvua nani hillo gamba? CDM itawapa tabu sana, hamwazi mbinu mpya isipokuwa kupiga ramli eti lazima watashindwa. Endeleeni kuota.
     
  4. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    naona umekosea njia,This is the home of great thinkers,toa hoja za msingi.
     
  5. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama vile nyie mnavyoota kushika dola;forget about that.
     
  6. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ndugu yangu vua gamba vaa gwanda inanipa wasiwasi shibuda alivua gamba kwa sasa amekuwa zaidi ya gamba. Makamanda kama lema, nassari, mnyika, mdee, mbowe, hawakuvua gamba na niwapambanaji wazuri kwanini tuwang'ang'anie tuandae vijana wetu wenyewe kama silinde, heche, na wengineo na si kubeba vinyonga toka ccm.
     
  7. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    T2015cdm
     
  8. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona unajionyesha mvivu wa kufikiri,hawachukui magamba bali wanavua magamba na kuvaa gwanda.kwa mantiki hiyo ccm wote ni magamba yanayotakiwa kuvuliwa na kuvikwa magwanda.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Magamba at work
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hivi unavyosema CCm watatawala milele una maana gani? Ivi unajua sisi wananchi tumeshachoka sana? Hatuna hata matumaini kwa miaka 2 ijayo, tunalala njaa hatuna milo hata miwili kwa siku, huu utawala wa kimabavu, family na kujuana utaisha lini?
     
  11. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Utaisha pale tu utakapoamka kutoka usingizi mzito wa kuwaamini wanasiasa. Na kudhani jina chadema, ama Cuf, ama ccm, na upuuzi mwingine kama huo, unaweza kuleta mabadiliko chanya kwa jamii, na kutocheza nafasi yako katka mabadiliko, ni KUJIDANGANYA.
    Mzungu amesema wajibu wetu katika mabadiliko upo kwenye kisanduku cha kura tu, then kura zetu zitufanikishie, kila baada ya miaka mitano, tujaribu tena, labda hawa au hawa, upuuzi mtupu! Gwanda, the same to Gamba, is equal to slavery, poverty, ignorance, selfishness, classes and colonialism. Pity!
    Mungu wetu anaita!
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kweli uko shallow
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    hivi kuna mwananyinyiem yeyote anayelala au kupita siku moja bila kuitaja chadema
     
  14. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sema wewe umechoka usimsemee mwingine,kwahyo kushindia mlo mmoja kutaondolewa na chadema ikiingia madarakani?hahahaaaaaaaaa.......niche mimi.....
     
  15. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    gud kwesheni,sasa naomba uligeuze hilo swali lako utapata jibu.
     
Loading...