Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhana ya aman na utulivu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOGGA MTOTO, Dec 7, 2011.

  1. SOGGA MTOTO

    SOGGA MTOTO Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uhalisia wa dhana hii hapa kwetu n hadathi tu kwamba tuna amani nautulivu lakin dhahili yapo maonevu makubwa yatokanayo na uongoz mbovu wa serikali yetu
     
Loading...