Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhana hii ya ukanda ndiyo Sanda ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, May 20, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa mfuatiliaji wa siasa za mrengo wa ubaguzi,udini na unafiki.Hapa kwetu Tanzania nina ushahidi mmoja kwanza,nao ni ubaguzi wa waziwazi unaofanywa na CCM dhidi ya watu wa kaskazini.kwamba eti chadema ni cha kaskazini.swali je, huko kaskazini hakuna wanaCCM? Kusini hakuna chadema?kanda ya ziwa hakuna chadema?magharibi hakuna chadema? Kati hakuna chadema? Mashariki hakuna chadema?SWALI LANGU NI;MSAJILI WA VYAMA KWA NINI HATOI KARIPIO KWA VYAMA VINAVYOPATIKIZA UBAGUZI HAPA TZ?MIMI BINAFSI NAJUA HAYA NI MAPUNGUFU YA KATIBA YETU.LAKINI KIONGOZI MZALENDO WA TZ NI LAZIMA AKEMEE UVUNJAJI WA TUNU ZA TAIFA LETU[UMOJA,AMANI NA MSHIKAMANO].Yanayotokea sasa kwa wananchi wengi kujiunga chadema ni kutokana na kuchoka siasa uchwara za ccm zilizojaa ghilba za 1796.UBAGUZI HUU UNACHOCHEA KURA ZA AINA MBILI MWAKA 2012.MOSI KURA YA CHUKI NA PILI KURA ZA UBAGUZI.DHAMBI HII ITAENDELEA NA HATIMAYE KUWA SANDA Ya CCM Kabla ya kuwekwa kwenye kaburi.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa heri CCM wasalimie KANU,Kule kwa chiluba na wenzako wote
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ccm ni chama kilichozeeka.
     
  4. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Je kauli za Chadema ndiyo imekuwa sera ya ccm? Chochote kitakachotamkwa na CDM nimeamua nitakifuata, wao ccm watafute namna ya kutatua matatizo ya watanzania na SIYO KUVIZIA KAULI ZA CDM na kuanza kukimbia nazo mitaani.
     
  5. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mwanza nayo mwenyekiti wa ccm ameitenga kwa kutoteua mkuu wa wilaya hata mmoja toka mwanza, ubaguzi ndiyo sanda yao nakubaliana nawe.
     
  6. p

    poison Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CDM wameanza kumega kidogo kidogo hakuna chama cha upinzani chochote kilichoanzishwa na kufanikiwa bila kuanza kujijenga sehemu kwa sehemu , kama CCM wameshakubali CDM ni cha kaskazini na mpaka Nape anasema hivyo jua ndio kuondoka kwenyewe huko
     
Loading...