Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhamira ya Walimu Kuikomoa na Kuionesha Jamii ubaya wa CCM-Mafisadi yaingia Primary School

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eedoh05, Oct 6, 2012.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amini msiamini wale walimu wa type ile ya mwalim wa Sarafina katika filamu ya "sarafina" wanaifanya kazi yao kwa umakini hapa Bongo. Tena wanatumia mbinu tofauti tofauti (methodology) kulingana na kiwango cha daraja la elimu la walengwa; lakini lengo likiwa ni lile lile kuibomoa CCM na serikali yake mbele ya jamii kwa vizaza kadhaa vijavyo.

    Siku hizi nimemsikia mtoto wa shule moja ya msingi iliyoko katikati ya jiji la Dar akiimba wimbo wa taifa kwa namna nyingine mpya. Nikamwuliza hivyo ndivyo mnavyoimba akasema ndiyo, watoto wengi shule kwao wanaimba hivyo: Alikuwa anaimba hivi:
    "Mungu ibariki Tanzania,
    Usimbariki Mkapa
    Ameiba fedha ameficha kwenye kwapa..."

    Hii ni brainwash inayoshika kasi. Kwa sekondari wanawafunulia wanafunzi sababu za ugumu wa maisha uliosababishwa na ufisadi wa wana-magamba. Vyuo vya ualimu na elimu ya juu huko ndio balaa kabisa. Je! Tutafika?
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aluta continure
     
  3. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mbona haimbi anayeiba sasa hivi,au wanasubiri amallize iba ndio muimbe hizi nyimbo..wawaimbie wezi walioo kwenye zoezi.
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Msiposema mawe yatapiga kelele
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kugoma sio suluhisho, Kuiondoa madarakani CCM ndio jawabu. Kama kila mwalimu na Daktari akifanya kazi ya kuhamasisha mtu mmoja kila siku ya kazi, 2015 watanzania wote watajua cha kufanya.
     
  6. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm imekuwa kama chama cha kikoloni, kwa hiyo sharti wapigwe vita pande zote, ili kulinusuru taifa letu!
     
  7. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nI ACT OF God tuu ndiyo itakayoitoa CCM madarakani kama vile ilivyo utoa ujamaa na kujigemea kushika hatamu. Act of God ndiyo iliyo muondoa mkomunist hapa duniani . Hivyo tungoje na kukesha tukiomba mungu atusafishie taifa letu. Maana kweli mafisadi wameiba na kuingamiza future generation yetu.
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kama watoto wa primary wanalijua hili tusubiri ugaidi dani ya nchi yetu
     
  9. F

    FATHER OF HISTORY JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    yalaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,watoto hawa jamani,mwalimu aliyewafundisha anaweza kuondolewa kwenye payroll haki ya mungu
     
  10. B

    Bagrameshi Senior Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hoping success without working hard is like a man who boils an empty pot and waiting for a soup.
     
  11. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM ni chama dume,si mmeona zanzibar tulivyomuoa maalim,mpaka siku hizi ndevu ananyoa,sasa subirini 2015 muone padri slaa tutavyomfanya
     
Loading...