Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhambi ya rushwa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bra-joe, Apr 29, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Katika mkoa fulani huko kanda ya Ziwa watu walikuwa wazinzi sana, kila walipokuwa wakienda kuungama 98% walisema wamezini. Padri alikerwa sana na jambo hilo, siku 1 padri aliwaita waumini wote akawaambia wakizini halafu wakienda kuungama wasiseme wamezini waseme NIMEPOKEA RUSHWA. Baada ya miaka kadhaa padri akafariki, akaletwa padri mwingine, alishangaa sana kuona 98% ya waumini wanatenda dhambi ya kupokea rushwa, baada ya wiki 1 akaenda kwa mkuu wa kitengo cha kuzuia rushwa, akamwambia mkuu ktk mkoa huu rushwa imekithiri sana kwani 98% ya waumini wanakuja kuungama wamepokea rushwa, yule bosi akacheka sana. Padri akamuuliza kwa hasira "unacheka nini wakati mke wako alipokea rushwa mara tatu wiki iliyopita?" bosi alinuna gafla.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kwii kwiiii...
     
  3. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeeeeh patamu haapo.
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Teh teh teheeeh!
     
Loading...