Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhambi ya kuchafua wagombea wenza ya mtafuna JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bushman, Nov 4, 2010.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wana jf nakumbuka 2005,wakati huo hata nilikuwa sijui nn maana ya mtandao(wafitini).magazeti mengi yalinunuliwa kuwachafua wengne,kama sumaye,mwandosya na aliyekuwa akitarajiwa na wengi kwa mtazamo wangu ndio alikuwa anaunafuu fulani yaani.mh.dr.salim a.salim.lakini baada ya sumaye kuona anazama kwenye maji mengi alisema hivi"anayesafisha njia ya kwenda ikulu kwa kutumia karatasi na peni basi akifika huko atasafisha jina lake kwa risasi" wana jf nini maana ya kauli hii ya sumaye?,hivi ni kweli wale wot waliojeruhiwa na kikwete wamesamehe? Nini hatma ya upatikanaji wa uongozi kwa njia hii?:target::target:
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Sumaye alimaanisha alichokuwa anakisema na ndio ukweli wenyewe huo, Sumaye anamjua vizuri huyo aliyeingia Ikulu kwa Karatasi na Kalamu
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na yeye ndo chanzo kizuri kabisa cha chadema kutwaa nchi 2015....hata asipotamka kitu tena hadi wakati huo, tayari ameshavuruga kila idara!...sisi tunamshukuru!
     
  4. Double X

    Double X Senior Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati sumaye alikuwa anaonekana kabisa angejiunga na chadema sijui alighair wapi!!!
     
  5. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakipindi hiki Jk na makamba ndo wataboronga kwa nguvu zaidi, kweli wanastahili pongezi kwani bila wao CCM ingekuwa bado inatesa.
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni sawa na kula nyama ya mtu ni ukoma utakao kutafuna tuu.
     
Loading...