Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dhambi nyingine ni zakujitakia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pomo, Aug 6, 2011.

  1. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kunajamaa mmoja alikuwa ni muoga sana wa kutenda dhambi, siku moja shetani akamtembelea na kumwambia kijana nakuomba uzini na mke wa mtu nitakulipa pesa, jamaa akakataa na kusema hiyo ni dhambi kubwa sana siwezi kuifanya namuogopa mungu. basi shetani akamwambia naomba uue mtu ntakulipa pesa, yule jamaa jibu likawa ni lilelile kuwa hataki kutenda dhambi. shetani akamwambia ukinywa pombe ntakulipa mara tatu zaidi ya hizo dhambi mbili. basi jamaa akakubali kunywa pombe na akaenda sehemu ipouzwa hiyo pombe alipolewa akaanza kumtongoza yule muuza pombe, yule mama muuza akamwambia yeye ni mke wa mtu.jamaa akasema yeye itakuwa ni kwa siku hiyo tu huyo mama akakubali, wakati wanamalizia kutenda mume wake akatokea na ugomvi uka zuka, jule jamaa kwa bahati mbaya akampiga mume mtu na kitu kizito kichwani na akafa. shetani alirudi na kumwambia yule jamaa mbona umefanya dhambi zote tatu wakati tulikubaliana moja tu!
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pombe si maji.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duh.. pombe ni noma...
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sio pombe, ni ulevi.
    Ulevi noumer. mbona ukinywa kama mwanangu makaveli (to your limit haina nomaa!)
    tatizo wengine wanataka wazikomoe.
     
  5. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Pombe pia ni shetani
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Naona wachangiaji wote hapo juu hamjui utamu wa Pombe..
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safari moja inaanzisha nyingine
     
  8. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    To me at least starehe moja inatosha; kama unavuta sigareti, vuta tu sigareti; kama unakunya pombe pekee yake na kama mademu pekee yake usitumie starehe zote si vizuri. Inamaliza pesa na maisha.
     
  9. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hapo sasa!!!!!!!
     
Loading...