Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhaifu na liwalo na liwe watufikisha hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jun 29, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tangia tupate uhuru hatujapata serikali dhaifu kama hii ambayo rais hatoi tamko kutokana na hali tete alifanikiwa kwenda msibani kwa kanumba lakini steven ulimboka kwa rais ni kama kalazwa india nawaziri mkuu wake anatamka liwalo na liwe badala ya kutatua tatizi wanmwagia moto petrol kwa haya masuala lazima ccm ikubali kupokonywa serikali kiulaini kama wanafikiri ni utani wajaribu kuona kwenye uchaguzi mdogo wowote watakavyoangamizwa mungu ilinde tanzania
     
Loading...