Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhahama ya Ndoa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Jun 26, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Jana limezuka tafrani mtaani kwetu Jamaa (Mr stephano) akimtuhumu mke wake si mwaminifu katika ndoa.Akieleza kinaga ubaga kilichompelekea kuzua taflani hilo ni kwamba Mke tangu amemuoa ni MIAKA 10 Wamejaaliwa kuzaa watoto 3 mmoja wa kike wawili wa kiume lakini cha kushangaza hao watoto wote wanafanana Rafiki zake wa karibu.Hakuna hata mmoja aliefanana nae ina mana yeye analea watoto wa vidume wenzake.
    Dhamama ya ndoa

    Je ungekuwa wewe ungeamua nini?
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Asikasirike ni kawaida mbona waha wanaposafiri kwa treni kwenda Kigoma kile kitendo cha kukaa kwenye behewa kwa siku tatu na kwa muda mrefu kinawafanya wote wafanane sura
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mwanamke mjamzito akimchukia mtu anazaa mtoto aliefanana nae. Asiwe na wasiwasi.

    Ila jamaa atakuwa mmang'ati eeh? Manake huku kwetu wanafananisha hadi nywele!
     
  4. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ningeamua watoto wote warejeshwe kwa baba zao haraka iwezekanavyo-kisha watafutwe wengine halali!
     
  5. S

    Starn JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Atumie busara aende hospitali na kupima DNA hiyo imsaidia kugundua kama alisaidiwa na marafiki zake
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wivu unamsumbua.
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jamani watoto 3 wafanane na wenzako ukae kmya
     
  8. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Asilalamike sana huenda bastola yake haina risasi so wife kaamua kumuondolea aibu....natania tu jamani
     
  9. C

    Chief JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145

    Fanya DNA
     
  10. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    :drama:
     
  11. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi bongo kuna vipimo vya DNA? Na kama vipo, nini hatua za kuchukua kupata vipimo? Hospitali gani?
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aache roho mbaya,anaona shida kuwasaidia rafiki zake wakaribu kulea?
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ni kweli maana kama unamhisi mtu vibaya kila unapomwangalia mtoto unaona anafanana na rafiki yako kwa kuwa wakati unamwangalia unavuta hisia ya rafiki yako. Hii ni sawa na ndoto unaota vitu ambavyo umekuwa ukiviona au kusimuliwa kwani mtoto wa kijijini hawezi ota amegongwa na gari kama hajawahi kuona gari sana sana ataota amegongwa na nyoka
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Labda imetokea tu automaticaly inawezekana sura nazo zinaambukiza siku hizi!
     
Loading...