Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhahama ya kuchakachua..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Sep 27, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mapenzi haya ya sasa, si kama yale ya kale
    Tumeuvika usasa, tukakosoa wa kale
    Kila mtu mambosasa, hakuna katoto kale
    Wote tumekuwa hodari, mapenzi kuchakachua

    Si wakubwa si wadogo, hata ngazi mbalimbali
    Si kanisa si vigogo, wote wameenda mbali
    Dunia mekuwa ndogo, waletwa hata wa mbali
    Wote tumekuwa hodari, mapenzi kuchakachua

    Ilianzia mafuta, super kutiwa ya taa
    wengi tukafurukuta, hali hiyo kukataa
    Tukaujenga ukuta, biashara kukataa
    Wote tumekuwa hodari, mapenzi kuchakachuwa

    Kama vile ikutosha, makombora yakahama
    Kuanzia kwa Mugisha, mpaka kwa Bi Halima
    Miili wachangamsha, bila kujali kiyama
    Wote tumekuwa hodari, mapenzi kuchakachua

    Mume atoka na yule, penzile alichakachua
    mke anagawa kule, peremende chakachua
    Huyu mke wa yule, jirani achakachua
    Wote tumekuwa hodari, mapenzi kuchakachua.

    Nilidhania ni mafuta, pekee huchakachuliwa.........
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    okay will be back MJ1...
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kamanda wa mashairi, chakachua ni imani
    hata ukikuta chagga, angalia na kitanda
    cheki hata kanda, za video na kaseti
    chunguza maziwa, hat nazi za kisasa
    chakachua ni imani, kama ile ya bohora
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakiri kuwa ni kweli, chakachua ni imani
    Na pia kuna ukweli, huwa ukweli imani
    Hata ukenda kwa reli, itabakia imani
    imani hulizaa tendo, mapenzi kuchakachua kamanda.

    So ikipatikana dawa ya kuzuia uchakachuliwaji wa mafuta, tutaidai na ile ya kuzuia kuchakachuliwa kwa mapenzi ikiwemo kukimaliza chama maarufu cha Infidelity na kile cha nyumba ndogo bila kusahau kile cha wapenzi wachanga.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    So Do I!!!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ya chakachua, sababuye wanawake,
    Kujifanya wanajua, wachanganya na makeke,
    Kisha waangukia pua, kila kitu mwakemwake,
    Mapenzi ya chakachua, Hapa ni nyumbani kwake.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kamanda wenda mrama, hii sasa nakujuza
    tena chepuka mapema, kwani wewe si ajuza
    pitia sheria mama, kile chama chapendeza
    chakachua sio infi, na infi si chakachua

    chunguza sana kwa ndani, halafu pima imani
    infi hurejesha amani, na pia huleta imani
    infi ni jenuini, chakachua ina "lakini"
    chakachua sio infi, na infi si chakachua

    wa infi hutoa yote, chakachua haiwezi
    chakachua ni kugeza, bali infi ni kuweza
    hebu jaribu chakachua, halafu jaribu pia infi
    chakachua sio infi, na infi si chakachua
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Infii na chakachua, sawa mafuta na maji,
    Infi ni kitu murua, chakachua dogo mtaji,
    Infii ni mila sawia, chakachua siyo kipaji,
    Kamanda Acid Hongera, Chama kitakutunuku.
     
  9. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Penzi la kuchakachua, ndilo lenye utamu,
    Hutuchakachui kila siku, bali ni kwa hamu,
    Mie nina uzoefu, wana JF mfahamu
    Chakachua ni tamu, hasa akiwa binamu

    Hii haijaanza leo, bali tangu enzi za adamu,
    Isipokuwa mambo yalifichwa, watoto wasifahamu,
    Leo hii mambo hadharani, watu hawaogopi jehanamu
    Chakachua ni tamu, hasa akiwa binamu
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MJ1... usiogope infii, ogopa chakachua, maana chakachua sio halisi lakini infi ni genuine!!! unaweza kuchakachuliwa hata kwenye ndani ya ndoa lakini kwenye infi mazee watu na kitu vyote ni genuine
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Unajua MJ1 anataka kulinganisha uchakachuaji na infii....havilingani wala havichangamani kabisa. Ni sawa na mafuta na maji!!:welcome:
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera MJ1 naona na wewe ni malenga mzuri sana Keep it up swirry
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Afu we mbona sijapata ada yako ya Septemba?
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hicho kipengele cha mwisho MJ1 nimekipenda sana...
     
  15. MasterMind

    MasterMind Senior Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh huku nahisi kama nimepotea njia! :confused2::confused2:
    Am sure MJ1 nimemuelewa vizuri lakini the rest mnanichanganya>>>:A S-confused1::A S-confused1::sleepy::sleepy:
     
  16. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Good one MJ1 keep it up.
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    binaadamu wanjanja, wazuri wa kuigiza
    kitu kimoja kianza, vyengine vitamaliza,
    mafuta yalivyofanzwa, mapenzi yaendeleza
    mapenzi kuchakachua, ni ujuzi wa kuwaza.

    sheria za ubunifu, chanzoni hazijatanzwa
    iwe kwa muuza beef, au muokota chenza
    utapita usanifu, mawazo kuendeleza
    mapenzi kuchakachua, ni ujuzi wa kuwaza
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha nimeiwekeza TBL
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :becky::becky::becky: pole sana basi na wewe akili yako inabidi ichakachuliwe
     
  20. MasterMind

    MasterMind Senior Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli eeh? mmh...:A S-frusty:
     
Loading...