Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhahabu Yetu Hiyoo Inaondoka!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Jul 3, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa mkuu safari ni safari
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    na mtoaji amekenua meno kabisa
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aiseeee! Yaani hivi hivi "LIVE" bila chenga!
    Ama kweli Tanzania ni shamba la BIBI!
     
  5. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wabongo kwa ulalamishi, kama mtoto anayelelewa na mama wa kambo! OK! tumeona live tunafanyaje sasa?
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Safari_ni_Safari Acha kupotosha Habari!

    [​IMG]

    Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi Jenerali Davis Mwamunyange akiwa ameshikilia mfano wa funguo baada ya kukabidhiwa na Meja Jenerali Qian Lihua kutoka nchini China ikiwa ni ishara ya kumkabidhi chuo hicho.


    ====

    [​IMG]

    Waziri wa Ulinzi na JKT Dk. Hussein Mwinyi na Meja Jenerali Qian Lihua kutoka nchini China wakikata utepe wakati wa makabidhiano ya Chuo cha Kikuu cha Kitaifa cha kijeshi (National Defence College) kilichojengwa Kunduchi jijini Dar es Salaam

    [​IMG]

    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dk. Mohammed Gharib Bilal, akiagana na Waziri Mkuu Mstaafu, Edward Lowasa, wakati akiondoka katika Chuo cha Mafunzo ya Jesho cha National Defence College (NDC) baada ya kufungua rasmi mkutano wa siku nne wa kubadilishana uzoefu baina ya Serikali ya Tanzania na China, kuhusu mafunzo ya Ulinzi. Ufunguzi huo umefanyika Mei 21, 2012 katika hicho kipya cha kilichojengwa na Wachina eneo la Kunduchi jijini Dar es Salaam.


    ==

    ARMY officers will now train in modern technology warfare following Monday's handover of state-of-the-art buildings for the National Defence College with training expected to take off next September.

    The college which is located on the outskirts of Dar es Salaam at Kunduchi area was constructed between April and December last year by Tanzania People's Defence Forces in partnership with The People's Liberation Army (PLA) of China at the cost of 6bn/-.

    The Chief of Defence Forces (CDF), General Davis Mwamunyange, said when the training starts in September, this year, priority will be given to senior members of the army and senior public servants .

    "The college will train not only military personnel, but we will also include servants from other sections of national security as well as senior public servants ," he said.

    He pointed out that the college was set to achieve several objectives which include, bringing together selected senior officers of the armed forces, their civilian counterparts of the government and friendly foreign countries for the purpose of giving them exposure to various issues of national security among others.

    "The central theme of this college should be the challenge of managing changes while preserving stability and the relevancy of political economic and military power in this context," he said.

    Source:

    http://dailynews.co.tz/home/?n=16230

    http://www.ippmedia.com/frontend/index.php?l=24953

    ==

    Jamani kwa nini ulete hapa Jamvini habari za kupotosha?

    Nyie ndio huwa mnafanya JF ionekane kama haina habari za kuaminika!

    Fanya utafiti wako kwanza kabla ya kutoa habari / picha

     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mmh! Hilo jina tu linaendana na kauli yako, Kufwana po ukwesile lelo!
     
  8. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ivi nikiulizwa nimejifunza nini toka kwa viongozi wetu unajua nitajibu nini,labda wizi,uongo na mengineyo ambayo ni magumu kusema kwa umma
     
  9. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kangi ngwesile ijha ku Mwakaleli.Nungwe Pombekali kufwana ughalile lelo.

     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mmmm gwe vhikughalamo kipumu,anywile kipumu ujo
     
  11. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa wamekenua tu!!
     
  12. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kunduchi sio pembeni ya Dar-es-Salaam kama habari inavyodai, mji unapanuka na hapo ni katikati ya makazi ya watu, unaweka kambi ya watu ku "train in modern technology warfare," halafu silaha zikienda mrama zikaua wananchi ndio tutasema nini," Mungu amewapenda zaidi"??
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dhahabu iwe kubwa hivyo halafu ibebwe kama kitambaa?

    Wacheni kuwa wajinga, ndyo maana mambo ya kweli hamyaoni.
     
  14. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndaga ghundulile Gwakilingo.:israel:
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    ha ha haa........je na twiga aliwezaje kupanda ndege?......kumbe hujaewlewa maana yangu eh?......mtu akujengee chuo burebure?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mahandaki tutabaki nayo yatatusaidia wakati wa vita pindi tutakapo hoji kulikoni hivyo?
     
Loading...