Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhahabu ya kwanza kupatikana nchini Kenya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Igabiro, Jan 19, 2012.

  1. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kampuni ya GoldPlat imefanikiwa kupata mche wa kwanza wa dhahabu (first bar of gold) kutoka katika mgodi wa Kilimapesa, hiyo ndio dhahabu ya kwanza kupatika katika nchi ya Kenya, Sasa hapa ngoja tuone hawa jirani zetu watafaidika vipi na huo mgodi wao, labda inaweza kutusaidia hata sisi Tanzania wenye migodi lukuki ya dhahabu ambayo hatuna faida nayo.


    Nawakilisha
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tz itafaidika km ikiwa mjanja km wwao kwa kusema that gold found in kenya is fake the real one is in tz

    as wao wanavyounad mt.kilimanjaro
     
  3. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Duh kumbe Kenya hawakuwa na machimbo ya Dhahabu ??
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maskini kenya kumbe walikuwa hawana hata mgodi mmoja wa dhahabu? Btw nawatakia kila la heri waweze kufaidika nayo na sio wafanye makosa kama yetu.
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii thread ipelekwe kule International forum...
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kukosa machimbo lakini uchumi wao ni imara kuliko wetu na wanaendesha nchi bila utegemezi!
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tutegemee uchumi wao kukua mara dufu!
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwa nchi kama kenya,nazani hata wakiwa na huo mgodi mmojha tu unawatosha,ndani ya muda mchache watakuwa wameshafanikiwa zaid ya hapo walipo,
    tz ni ya tatu katika uchimbaji baran africa,lakini hatuna tofauti na watu wanaoishi haiti
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri ndugu zetu
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Dhahabu ndio inakuza uchumi? mnanchekesha!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kenyans are smart more than our leader
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    wewe mama umechanganyikiwa. kwa nini tunachimba yetu kama haina effect yoyote kwenye uchumi
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    south africa hii mambo imewasaidia-wameweza kusonga mbele
    sisi watu wakishaweka vidani vya dhahabu puani wanakuwa wameridhika,hata kama thousand of tons zinaibiwa hawana mpango nazo
     
  14. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wewe ndio kichekesho Faiza



     
  15. T

    TUMY JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakenya wako SMART kwenye mambo yao na hilo liko wazi kabisa, usitegemee watu kuleta ujanja ujanja na natural resources za wakenya, kwa kweli muamko wawakenya ni moja ya mtaji wao mkubwa kwa sasa.
     
  16. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    dhahabu ndiyo inabainishwa na sarafu za nchi. kwa mfano uzito au thamana ya dola ya marekani itabainishwa na kiwango cha dhahabu wameweza kuweka katika benki zao. kwahivyo, ndio dhahabu inakuza uchumi
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwani watanzania tuna mgodi gani wa dhahabu? migodi yote ni ya makaburu na wamarekani! HATUNA mgodi hata mmoja.
     
  18. P

    Peter Nyanje Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna uwezekano mkubwa kuwa kwa kuwa na mgodi huo mmoja, ambao uzalishaji wake si wa juu, Kenya ikauza nje dhahabu nyingi. Uzoefu unaonyesha kuwa ingawa kenya haina tanzanite, lakini takwimu za mauzo ya vito hivyo duniani zinaonyesha kuwa Kenya inauza sana tanzanite. Sitashangaa kama dhahabu ya tanzania ikavushwa mpaka Kenya kimagendo na kisha ikauzwa na kuwanufaisha jirani zetu
     
Loading...