Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DG WA LAPF ANACHUKUA 10 MILL( Best paying GVT institution)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, Apr 26, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    wana JF naomba kuwasilisha, kama hamjui the best paying government institution may be after TRA ni LAPF (local authorities pension fund) mana hata ukiwa ni mfanyakzi wa kawaida mshahara ni mnono.

    DG= DIRECTOR GENERAL
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Binadamu tuna matatizo!!!! Lipi jema lakini??? Serikali ikilipa mshahara mdogo tunaponda!!! Ooh!! serikali inalipa kiduchu!!!
    Serkali ikilipa mshahara mnono ooh!! inalipa mshahara mkubwa!!! Sa unataka ifanyaje????
     
  3. King2

    King2 JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mawaziri Wabunge je?? Habari za maige haujasikia nini.
     
  4. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 795
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Sina hakika kama mdau kalalamika hapo!!!Nahisi kawasilisha tu....:smile::smile:[​IMG]:smile:
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona ni mshahara mdogo sana huo?
     
  6. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    USD 6200 pm, kwa cheo hicho, huo mshahara ni wa kawaida sana!
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huo ni cha mtoto, Governor wa Banki kuu yaweza kuwa mara mbili yaa huo!
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ungependa alipwe kiasi gani ? Toa ushauri wako.
     
  9. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Wewe umedata ! mbona KAMSHAHARA MBUZI SANA HAKO,! watu wanachukuwa Mpaka 20m,
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wakina nani?
     
  11. Y2k

    Y2k Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaka inaelekea ukonyuma katika kufaham ivi unajua kama General Manager mgodi wa buzwagi analipwa mil70 kwa mwez na apo bado ajapata posho

    :target:
     
  12. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona hata mimi namzidi huo mshahara na wala sina cheo kikubwa kama hicho? Hata hivyo nataka nihame kwa kuwa nimepata offer kubwa zaidi.Inaelekea hii bongo kuna watu wanawasindikiza wenzao kazini..... na kwa nini msitafute qualifications mkapata mishahara minono?
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiko kimshahara kidogo sana. Nadhani serikali bado haijafikia kulipa vizuri.

    Nenda kaangalieni kwenye Private sector watu wanavyolipa. Huyo DG akijua ghafla atataka ahamie huku hehehe

    Watu kulipwa USD 17,000 mambo ya kawaida sana!!!
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kaulize MD aliyeendoka mzungu pale NBC walikuwa wanampa ngapi teh teh teh :biggrin:
     
  15. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kukosa ajira kilichobaki ni kufantasize mishahara ya watu teh teh teh ujana kazi kweli kweli!!
     
  16. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....hahaha we mkali yaani jamam ulikua kwa kichwa yangu. I was about to say that....wabongo tuna matatizo sana.
     
  17. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ivi viwanafunzi vimezoea boom tu ndo maana vinashtuka .hapa kwetu mm nakula 4,5m bado marupurupu.
     
  18. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Mbona huo Mshahara unakaribia wa Walinzi wa BoT??? Best paying Best paying njoo boT uone watu wanavyokula bata.:whoo:
     
  19. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Kinacholalamikiwa si mshahara mkubwa kama mshahara mkubwa, Bali ni tofauti kubwa za mishahara zilizopo katika serikali yetu kwa watu wenye sifa zinazolingana, na hata baina ya watu wenye sifa tofauti. Tofauti ni kubwa mno and they are shocking. Wakati mtu mmoja analipwa 10Ml mwingine analipwa 120,000/= Tsh. Tumeona askari mgambo wa halmashauri ya Ilala wakiwa wamegoma juzi, wanalipwa laki na ishirini, hakuna extra duty, hakuna malipo ya hifadhi za jamii wala chochote. Sasa hiki ndicho kinacholalamikiwa hapa.
     
  20. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwenye mifuko pension, DG wa LAPF ndiye mwenye mshahara mdogo. PPF DG anapokea basic salaryTshs 12M, Housing allowance 25%(Tshs 4,000,000), Fuel allowance Tshs 1,000,000(hii ni pamoja na kuwa fulll fueled VX V8) analipiwa house girl, houseboy na walinzi. Anapoanza mkataba wa miaka minne hupewa Tshs 57.6m anunue Furniture. Akimaliza miaka minne hupata Tshs 520M kama Group endowment(hizi anaiba), Tshs 144M as gratuity bila kusahau pension ya Tshs 115.2

    Mnamshangaa wa LAPF?
     
Loading...