Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deus Mallya: Maswali na majibu ya Kifo cha Wangwe, Siasa n.k

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ni Mimi Msiogope, Aug 20, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kutoka sehemu mbali mbali huku Moshi Vijijini na baadhi ya maeneo ya Dar kuwa yule mfanyabiashara aliyehusishwa na ajali ya Chacha Wangwe (Deus Mallya) anaendelea na mikakati yake ya kugombea Ubunge kwenye Jimbo la Moshi Vijijini ambalo kwa sasa linaongozwa na Cyril Chami 'Aliyepigwa chini' kwenye baraza jipya la mawaziri la JK.
    Mara kadhaa Deus Mallya amekuwa akikwepa kujibu hili sasa tunaomba kwa kuwa yupo huku atujibu.

    Nawasilisha.
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    na yule Mushi aliyekuwepo kwenye m4c?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Kama ana haki ya kugombea kikatiba ache agombee haina shida:ili mradi tu kama kifungo hakitamfanya akose sifa za kugombea
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,188
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kabila lake pekee linampa sifa ya kugombea kupitia CDM. Halafu lazima pia wamlipe kwa kazi alio ifanya(kuuwawa kwa chacha)
     
  5. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile kesi alishinda Rufaa kwa hiyo hatia na hukumu viliondolewa.
     
  6. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mushi hatajwi sana.. Huyu huenda anachangia M4C kwa fedha lakini pia bendera na uimarishwaji wa chama anaonekana sana. Pia kuwasaidia watu matatizo yaliyomshinda Mbunge Chami kama ujenzi wa daraja na miradi ya vikundi vya vijana.
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    kugombea ni haki ya kila mtu mahakama ilishatoa hukumu dhidi yake kama kuna ana ushahidi zaidi kuwa alihusika au alitumiwa kuumua Wangwe atafute mwanasheria wa magamba ampe huo ushahidi muanzishe kesi! si magamba mnatafuta mbinu ya kuipaka CDM matope tumieni hiyo sasa mbona watu wenye nia za kugombea ubunge, urais,udiwani ni wengi sana wataje wote basi na majimbo yao!
     
  8. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo rufaa alishinda na kesi iliyokuwepo ni Trafic Case (Ambayo nasikia ilivyowekwa ilikuwa ni kwa malengo ya kumbana 2010 asigombee) mashahidi wengine nasikia walitoka Dar kumkandamiza.
     
  9. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kwa jinsi unavyojibu hoja ni kama wewe ndiye! Ila kama siyo basi unisamehe lakini kama ni wewe, nakupa BIG UP. nakukubali sana kuwa wewe ni mpambanaji kwelikweli. Mallya namfahamu kwa karibu, ni mchapakazi na ni mtu anayesimamia anachoamini. Jamaa yuko smat sana. Anyway, natamani aje azungumze kitu. But from the bottom part of my heart, kama angegombea jimbo la Lupa ningekuwa meneja wake hata kwa kujitolea. Kaka, go, go kaka. Ntakuchek kwa simu.
     
  10. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi siye. Yeye yupo huku japokuwa waandishi wenzanguwaliofanikiwa kuwasiliana naye amekuwa akikwepa sana swali hili. Natamani aje hapa aseme neno. Kama una mawasiliano naye na unamfahamu tafadhali tuitie.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    Yule dogo aliyemfanya kitu mbaya Chacha Wangwe!
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu si ndo Lipumba aliema ana taarifa za kiintelijensia kuwa kafunzwa ugadi libya
     
  13. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Then baada ya Lipumba kusema ikathibitishwa na Nani?
     
  14. m

    mliberali JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    ndo mara hii magamba yameishasahau yalicho mfanya sokoine
     
  15. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aakili yako imevia na una utapia mlo wa kuelewa, kila wakati uanawaza ukabila na udaini, hili ni tatizo kubwa la magamba ambayo hayajajitambua na yale yanayokula kwa Nape kama wewe majebere.
     
  16. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna haja ya majibu haya mkuu. Nadhani muhimu hapa ni kwa yeye kuja na kuthibitisha au kukanusha tetesi hii. Nadhani ndo maana kuna mahali aliandika kuwa ikiwa mtu ameamua kuuamini uongo kuwa ukweli ni vema kutohangaika naye.
     
  17. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesoma naomba dakika 30 nitajibu kwa usahihi zaidi.

    Ahsante sana.
     
  18. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuna maswali mengi sana ambayo hayajapata majibu kuhusu kifo cha Wangwe. As of now, huyu hastahili hata kuwa mwanachama wa CDM unless someone wants to convince me that he was recruited by CDM leaders to execute Wangwe.
     
  19. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusubiri aje, pengine atajibu na hili,
     
  20. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    2cchoke kungoja dak 30 bado kidogo zifike.
     
Loading...