Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deus Mallya apigwa mvua 3

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Mar 18, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yule kijana mfanyabiashara Deus Mallya aliye pata ajari na Chacha Wangwe leo ilikuwa siku ya hukumu ya kesi yake amehukumiwa miaka 3 jera..
    Habari zaidi zinakuja.
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hakimu ametumia ushahidi upiiiii.....
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kesi ya mauaji mvua 3?kweli sheria hizi za usalama barabarani zibadilishwe.Wanasheria mnaweza kufafanua sheria iliyotumika?
     
  4. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2009
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh!hii kali sasa.na baada ya hapo atatoka kwa msamaha wa rais
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi alikuwa ameshtakiwa kwa kosa gani?
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Wamemuonea kabisaa.....
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    "Duh!hii kali sasa.na baada ya hapo atatoka kwa msamaha wa rais."

    MTU KWAO: Ndiyo msamaha wa Rais lazima. Yaani huyu kijana asiyejua kuendesha gari kama alivyokiri hapo awali, ameshawishiwa/amelazimishwa kukubali kwamba aliendesha?
    Kuna kitu kinafichwa! Utata mtupu hasa tangu kifo cha ghafla cha yule mendesha mashitaka wa awali -- kifo kilichoelezwa kuwa na utata mkubwa.

    Kesi hii imeendeshwa kama vile ya wauwaji wa Amran Kombe mwaka 1996 -- kuna baadhi yao walifia jela na wengine kupatikana na hatia -- lakini hatukuelezwa undani wa sababu ya kuuawa pamoja na kwamba Kombe aliinua mikono kujisalimisha. Hata hivyo hapo awali, mke wa Kombe hakuwa amepangwa kuwa shahidi, ingawa alikuwa eye-witness akiangalia tukio huku akijificha katika shamba la mahindi..

    Tunakwenda kubaya sana.
     
  8. Mats

    Mats Member

    #8
    Mar 18, 2009
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo Daslamu!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu kashitakiwa kwa kosa la kuendesha gari bila leseni nakusababisha kifo kwa hiyo sheria naona imelala kwenye uzembe..........mbona hata wale wa wabus utaona ana makosa 54 lakini anapigwa mvua 2 lakini kaua 26.
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Do you mean what you say?
     
  11. r

    ruma Member

    #11
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kosa lipi kafanya malya
     
Loading...