Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deus Kibamba aisifia hotuba ya Rais Kikwete kwa wazee wa Dar!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Nov 19, 2011.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hotuba ya Jana imemkuna Deus Kibamba na anasema:

    1. Rais ana dhamira ya dhati ya watz kupata KATIBA Mpya

    2. Watanzania wote kushiriki katika mchakato wa Kupata KATIBA MPYA

    3. Maandamano si njia muafaka kufikia KATIBA MPYA.

    Details angalia Channel Ten muda huu
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Deus ametusaliti watz
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Duuuh! Kwa lugha ya kitaa tunasema amembwela au amesanda, by the way haturudi nyuma.
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Deus katoa mawazo yake binafsi na wala si kwa niaba ya JUKWAA la KATIBA
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    jk kauaaaa!!!! Doh! Inauma
     
  6. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mkuu acha uongo.....
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Angalia kipindi kipo LIVE channel ten
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    acha propaganda pumba
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui kwa nini watu wanamwamini Deus Kabamba? Hana tofauti na Lyatonga Mrema huyu kijana, na sitashoshangaa kama atakuwa kwenye 'payroll'.

    Hata hivyo hii habari imeletwa na MAFAILI!
     
  10. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Amesema IMANI YA WANANCHI KWA RAIS JK IPO JUU, hatahivyo IMANI KWA WATENDAJI WA SERIKALI IPO CHINI!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Uongo usio na definition
     
  12. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    I don't believe Deus will do that though who cares, what I know the beginning of a standard constitution depend on my understanding.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Deus Kibamba anaweza kuwa na matatizo yake lakini na wewe MAFAILI unayomatatizo makubwa zaidi - kama kuandika huu uzushi!
     
  14. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mafilili nipo kwa Tv hizo pumba zako hajatamka
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli,juzi katangaza maandamano nchi nzima leo anasema maanadamano hayana tija katika kudai haki
    nakumbuka usemi wa chegua vara---"nilikaa mda wa saa moja pale congo eneo la sokoni,zile mishemishe za wakazi wa pale na aina ya watu ninaowaona wakipita huku nakule nikajua hapa haukuna revolution,nikapanda ndege nikarudi nyumbani"
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Deus umenena kama wengi walimsikiliza Jk ana nia njema na taifa hili lakini baadhi yetu tunataka kuingiza siasa kwenye suala la wote
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wengi tunabishana kwa nini Rais anahusishwa badala ya kubishana kile ambacho JK asije kuthubutu kuacha kwa maslahi yetu
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Alikuwa rafiki yangu on fb lakini nilimunfriend baada ya kumwona mnafiki!
     
  19. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Deus ninae mjua awezi ongea ayo na jana tu niliku nae acha uongo magamba kazini
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwanaharakati makini ni kama kibamba ambaye hafungwi na ukale uliojaa misimamo mikali isiyobadilika hata penye ukweli
     
Loading...