Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deudatus Balile Ateuliwa Mhariri Mtendaji wa New Habari Corporation

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by OgwaluMapesa, Mar 29, 2011.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkurugenzi mtendaji wa New Habari corporation Hussein Mohamed Bashe Amemteua Deodatus Balile kuwa mhariri mtendaji wa New Habari Corporation ,Kabla ya Uteuzi huo Balile alikuwa ni mhariri Mtanzania .Taarifa iliyotolewa Bashe inasema uteuzi huo unatokana na muundo mpya wa kampuni ,Balile anachukua nafasi liyoachwa wazi na Mhingo Lyemamu ambaye kwa sasa ni Msaidizi (Personal asistant) wa Yusuph Manji.Dany Mwakiteleko anaendelea na wadhifa wake Naibu Mhariri ,Uteuzi huu unaanza Mara moja

    Wana JF tuanaomba mwenye Cv ya Balile aiweke hapa jamvini
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chizi kapewa rungu!
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hongera
     
  4. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Bashe ndiye yule aliyegombea ubunge wa CCM Nzega,?
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ngiri na nguruwe lao ni moja
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    muhingo, from one fisadi to another fisadi.... he loves dem greens and colors
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red nahitaji kusaidiwa, huyu mhigo rweyemamu anaelimu gani mpaka awe Personal assistant? na PA wa manji kazi yake ni nini? kumtawaza boss na watoto wake au ni nini
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kampeni za 2015 ndio zimeanza rasmi, mtaona vibweka vya kila namna. hamna habari mpya hapo ni mafisadi tu wanapanga strategy zao.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndio yeye

     
  10. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kamanda hapa sio issue ya CV ya huyu jamaa, najua kateuliwa wiki kama mbili sasa! Lakini juzi kanishtua baada ya kikao chake na wahariri huku akijisifu kuwa sasa milango kwa RA imefunguliwa na kama mhariri ana shida na RA apitie kwake. Nionavyo sasa hivi kampuni hiyo iliyokuwa imeanza kufanikiwa sasa itashuka tena. Huu ni mkakati wa siku nyingi wa SALVA Rweyemamu ambao ni ndugu yake Balile maana Salva anaamini sasa mkakati wa stori za Riz1 zitakuwa hazitoki tena katika magazeti ya HCL. Nionavyo kampuni hii na nafasi hii kwa Balile anayefahamika kwa kula huku na kule hakuna jipya tutarajie naye ahamie kwa Manji punde RA akimgundua vema.
     
  11. saed kubenea

    saed kubenea Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo yaani huyu jamaa karejeshwa yaani mafisadi kabla ya 2015 tutakuwa wametuonyesha mengi. Ngoja niandae makala rasmi kwa wiki ijayo!
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli
     
  13. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu Balile hafai kujadiliwa humu anatumalizia band tu, nakumbuka alivutaka kitu kama laki sita kwa mzee wetu Mengi kisha akaulizwa akabisha na baadaye akakubali kuwa alipewa ili anunue notebook za shule! Nyambafu kabisa huyu jamaa
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    sasa ninakusoma
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,005
    Likes Received: 1,944
    Trophy Points: 280
    hii nchi haina kiranja tena,bila wananchi kuamka itafika mahali watatamba wazi na tutawaangalia,watawapiga kofi akina kova tutasema wanachuki binafsi! The magic secret finally revealed! Kwahiyo?
     
  16. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Invisible mbona unaiondoa hii threat
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe mkuu kubenea upo uko?
     
  18. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wana JF tutarajie mgogoro mkubwa sana kati ya huyu jamaa na Bashe na ukilitazama hili jambo humu kwetu ndani tumeanza kuona mgogoro unakuja katika kikao cha wahariri kuliletwa swala la uhuru wa waandishi kuamua aina ya stori kuandikwa na hasa waandishi hawa kwa muda mrefu ndio waleeee walikua wanaandika habari za kulamba miguu wakubwa na kuisifia ccm,Balile alitumbia BASHE haruhusiwi kuingilia maamuzi ya editorial na hatoingilia katika story.nafahamu hili litaleta mgogoro huyu bashe amekua akisaidia kuandika hata story hapa kwetu sisi tunakumbuka matukio ya gongolamboto na ni msaada sas hatujui huu ni mpango wa kina salva ama inakauje.
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...You mean dat green Political party or dem green 'Benjaminz' ???:lol:
     
  20. S

    Songasonga Senior Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muhingo na Manji? Mhhhh
     
Loading...