Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Desperate house wives - Season Four

Discussion in 'Sports' started by Lizy, May 31, 2008.

  1. L

    Lizy JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni msaada.

    Nasikia Desperate house wives season four tayari ipo madukani baadhi ya nchi, unfortunately huku kwetu haijafika bado, na ningependa kuipata ASAP. Nimejaribu kucheck amazom hawana mpaka sometimes in September.
    Kwa yeyote mwenye uhakika kwamba zipo madukani na kama itawezekana anipatie anuani ama anielekeze namna ya kuinunua huku inapopatikana nitashukuru sana.

    Second request, Sex and the City (Movie, siyo series), imetoka hivi karibuni (according to media) mwenye taarifa kama tayari ipo madukani tafadhali, wapi na nitapataje, nitashukuru kueleweshwa/elekezwa.

    Asanteni.

    Lizy
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mhhhh

    tazama thread ya Matambara nje nje kuna kila kitu kule na kama una request weka kule

    ipo thread ya new music na kama una request ya album mpya nako weka request yako kule
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    uko nchi gani? unaweza kuni PM nikutumie. Lakini mpaka the end of June.
     
  4. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sex and the City the movie si imetoka jana(May 30th) so subiri miezi michache kabla haijaingia kwenye dvd unless unataka bootleg.

    Desperate Housewives season 4....ni kweli inatoka kwenye dvd September 2
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    labda anataka bootleg huyo itabidi kwenye thread ya matambara niongeze movies zingine
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Itakuwa ni jambo la msingi...
     
Loading...