Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Desktop inapiga kelele sana.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by g.n.n, Oct 14, 2010.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Habari zenu jamani.
    hapa nyumbani ninatumia desktop imeandikwa IBM THINK CENTER
    sasa tatizo ya hii desktop inaunguruma sana mpaka inafika mda hata watu waliolala usiku nawasumbua sasa sijui tatizo liko wapi na wakati huo free space iliyobaki ni 18.5 GB kwakweli hizi kelele sizipendi kwahiyo nauliza kama kuna mtu wa kunisaidia jinsi ya kuondokana na hili tatizo anisaidie.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Inawezekana inavumbi kwenye feni jaribu kuipuliza na vifaa vya kutolea vumbi broa au kuna kitu kinagusa kwenye feni...jaribu kucheck
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu ningefikiria ungemshauri crash it wisely kama jina lako!
     
  4. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Fungua ndani kisha ipulize kwa kutumia blower. Kama huna blower usipate tabu, angalia processor fan kisha ishafishe ili kuondoa vumbi, tumia pamba stick (vijiti vya kusafishia masikio) au tishu pepa. Pia kagua kuona kama kuna waya unagusa mapanga ya hiyo fan au ili psu fan
     
Loading...