Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Desktop icons kubadilika, tatizo ni nini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Silas Haki, Jun 2, 2011.

  1. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu, nawaombeni msaada wenu kwa mara nyingine tena. Laptop yangu imekuwa ikileta shida tangu nilipoi-formart miezi miwili iliyopita. Tatizo lillilopo kwa sasa ni la desktop icons hasa shortcuts kubadilika, kila unapofungua program fulani icons zote hubadilika na kufanana na icon ya program hiyo. Kwa mfano, ukifungua muziki kwa kutumia window media player, basi shortcut icons zote hubadilika na kuonekana zote ni za media player. Na pale zinapobadilika inakuwa ngumu kuzirudisha katika original appearance yake. Nawaombeni msaada wa namna ya kurekebisha tatizo hili, vinginevyo nafikiria kui-format tena. Laptop bado ni mpya, nimeinunua mwezi November, 2010 ikiwa mpya kabisa.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Unatumia os gani mkuu, je ukiziclick zinafunguka?
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    MH!! problem solved!!

    TATIZO!! Kutokana na maelekezo yako unasumbuliwa na virus tu....yeah virus wa hivyo ni trick kumtoa ila worry out

    fanya hivi:

    Restart your PC in safe mode with networking kama hufahamu fungua
    http://www.pchell.com/support/safemode.s…

    If your Wallpaper has changed then download and run Wallpaper Hijacker gonga hapa kupata
    http://www.majorgeeks.com/Wallpaper_Hija…

    Download, install, and run a full scan with Rogue Remover atatoka
    http://www.malwarebytes.org/rogueremover…

    Run a full scan with Micro Trend House Call kumaliza kabisaaaa
    http://housecall.trendmicro.com/

    thats all mkuu fanya hivi ukiwa kwenye safemode...so download kwanza requred softwares alfu hayo makaratee yafanye ukiwa kwa safemode

    Cheers mkuu!!
    You should also download, install and run a full scan with Malwarebytes
    http://www.malwarebytes.org
     
  4. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    na hiyo ndio suluhisho , kama huna unachopoteza, basi format tu, ila safari hii weka security software au antivirus kali kidogo kama vile , kapsersky
     
  5. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitayafanyia kazi haya yote mkuu leo hii na nitakupa jibu
     
  6. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninatumia window 7, na hazifunguki ninapozi-click. Zinanipa taabu sana mkuu maana siwezi kufungua programs zinazowakilishwa na icons hizo. hata internet naipata kwa njia ndefu sana, mpaka nii-search.
     
Loading...