Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

designer wa blog plz tuongee biashara

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wa Bagamoyo, Aug 6, 2012.

  1. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuchekiane ka vipi kama una mautundu hayo kwa ajili ya business plssss. We ni PM then tutachekiana.
     
  2. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    ninadesign blog katika platform CMS tofauti, ie blogger, wordpress, druper, joomla. ninapatikana 0767 102102, 0655 308308. email: cerengeti@gmail.com
     
  3. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nipo pia
     
Loading...