Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Derimto..................Happy Birthday

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Mar 23, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ingawa ni miaka mingi imepita na najua watakuwa wamekwishakuchakachua......ila jua tu kuwa tunakupenda, tumekumiss na tunajiuliza ni lini utarudi JF.

    Happy Birthday My heartmender!!
    MUNGU akuongezee miaka mingi duniani ili JF tuendelee kuwa pamoja nawe.

    Wapendwa marafiki wa JF nawakaribisha tuungane pamoja kumtakia kila la kheri Derimto kwa kuzaliwa siku ya leo (Sijui ndo Ex- kaniwahi na Birthday party!!!)
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Happy Birthday brother!!

    EX hajakuwahi MJ1 bana kuwa na amani
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    DA huwezijua bana maana hawa wako ready utadhani kunguru wa zenj. ukizubaa tu umeliwa.....

    HAPPY birthday Hubby.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Namuamini my brother hawezi kwenda kwenye birthday ya EX wakati anajua dada mkubwa nipo
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa Heartmender ngoja akiingia humu ndani leo.....Happy Birthday Derimto
     
  6. D

    Derimto JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nashukuru dada yangu kwa kuwa na imani ya kutosha na mimi nakuaminia mimi na mj1 hakuna wa kutuachanisha tena wakae mbali kabisa
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante My Wii................................................ Derry umesikia? Dada hapendi, usimwuudhi
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkubwa! Sasa leo tunakata keki wapi? Cet garden? Makaburini au Lenana?
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    oooh happy birthday pacha wangu
     
  10. D

    Derimto JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimesikia mbona kwako mimi niganda kama kuliko unavyodhani na sioni hata pa kwenda
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Natumai atasikia huwa mtiifu sana my brother
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Unajua hilo na liko wazi kabisa
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Happy Birthday Derimto!
    Ilikuwa ni masaa, siku miezi na sasa ni miaka...!

    Kumbuka kuwa mtu aliyefanikiwa zaidi ni yule aliyetengeneza marafiki wengi zaidi!
    Nami nachukua nafasu hii kukuhakikishia kuwa bado urafiki wetu unazidi kukua kila iitwayo siku!

    Hongera sana rafiki!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Chauro,
    Kumbe bni pacha wako huyu ndugu?
    Sikujua...Mbona wakati wanavalishana pete ya uchumba na MJ1 juzi kati hukuwepo?
    Au ulikuwa kijiji cha Samunge kupata hii maneno kwa picha?

    [​IMG]!
     
  15. D

    Derimto JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ntakujulisha m2 wangu
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    PJ huyu pacha tumeona jua pamoja,toka tutokee kwenye huu mwanga miaka kumi na mbili tu imepita

     
  17. D

    Derimto JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka PJ nashukuru kwa hili box ngoja nitafute uchochoro nilifungue nijisevie kimtindo baada ya wageni kuondoka
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Happy Birthday Derimto!!
    Usiwe unapotea sana bwana, hadi nilitaka kukusahau jamani!!!
    Au uwe unaaga basi, kama umeenda Loliondo.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera sana derimto....................
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poa poa Komredi ngoja niandae tumbo!!
     
Loading...