Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Derevaaaaaaaaaaaaaa!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bettina, Feb 16, 2012.

  1. B

    Bettina Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dereve mmoja kwa jina MIKE alikuwa anampeleka boss wake Airport. Njiani Boss alikumbuka kuwa amesahau document muhimu sana hivyo alimwamrisha Mike amrejeshe haraka nyumbani aifuate hiyo document.

    Walipofika nyumbani Boss alimkuta mkewe yuko bafuni anakoga na amejipaka sabuni
    usoni. Kwa mapenzi mumewe alifungua mlango wa bafuni na kumshika makalio na ndipo mkewe alivpojibu,

    ''MIKE ushamfikisha huyo mpumbavu airport kwa haraka hivyo. Usiwe na haraka tutakuwa na raha weekend yote hii kwani tutakuwa wote LAAZIZ wangu.

    Mkewe boss akaona kimya akaona kulikoni?Aliosha uso wake na mara akamwona mumewe??

    Jamani kilichoendelea mimi sijui…………..Unadhani safari iliendelea?




     
  2. c

    cesc Senior Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :eyebrows:
     
  3. piper

    piper JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    • [​IMG]
     
  4. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Toba yarabiii:shock::shock::shock::shock::shock:
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanawake ndio mjifunze kutokufanya mambo kwa mazoea mtaumbuka!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. n

    ngony Senior Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aisee! kwanza sisemi kitu, wala cpgi story na dereva. nikirudi safari talaka kwa mke na naomba kubadilishiwa dereva
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    teh teh teh
     
  8. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atabaki kuwa mke wangu jina tu, no sex atall!
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitatangaza harusi kubwa sana kati ya dereva na huyo aliyekuwa mke wangu!
     
  10. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hizo mambo za kawaida
     
  11. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hakuna siri ya watu wawili!! namhurumia Mike hana hili wala lile kibarua kimeota nyasi hvhv
     
  12. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mtaka yote kwa pupa hukosa yote
     
  13. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inatakiwa iwe shule, Ujiulize ni kwa nini mkeo anfanya hivyo ili urekebishe,baada ya kupima ukimwi na kukuta ni shwari

    Utaoa wangapi????? kama wewe ndio chanzo Je????????
     
  14. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukipata ujasiri wa kumsamehe mke itakuwa "adhabu" nzuri kwake!
     
Loading...