Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Mar 18, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna gari naikodi, nimeipenda ikiwezekana niinunue moja kwa moja, kwasasa naitumia ninapo ihitaji. Dereva wa hili gari amekuwa na tabia ya kunawa kila tunapofika kituoni hata kama safari bado ndefu yeye kila kituo lazima ashuke na kwenda kunawa. Nimesha safiri naye mara mbili ishu ni hiyo hiyo.

    Safari ya pili kusafiri naye nilikosa raha kidogo kwani kuna wakati napenda kuunganisha vituo yaani nikifika mwisho niunganishe yeye hataki kabisa, nikimuuliza kwanini anafanya hivyo ananiambia hapendi kuunganisha. Nilifikiria nibadilishe dereva lakini ukiondoa kasoro hiyo huyu dereva ni excellent…

    Gents! mshakutana na dereva wa aina hii Ladies! tushee experiences.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli!!!Lock milango ili asiweze kushuka!!!
     
  3. T

    Tata JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Shida yako ni kununua gari au kubadilisha dereva? Kama gari siyo lako ni la kukodi tu mambo ya dereva yanakuhusu nini tena si ukodi gari jingine? Kwani ukinunua gari lazima umchukue na dereva wa hiyo gari?

    Kuhusu vituo labda utuelimishe zaidi kuhusu umbali wa kutoka kituo kimoja mpaka kingine.Inawezekana anahitaji kwenda toilet kupunguza haja zake na hivyo lazima anawe. Sasa kuficha siri ya kuwa anaenda KUNYA anakuambia kuwa anaenda kunawa. Ulitakiwa uelewe kuwa kunawa kunatumika kama kiwakilishi tu. Au yawezekana ana tatizo la kiafya ambalo ni siri yake binafsi hivyo siyo haki kuanza kumuuliza akueleze.

    The best way ni kumuuliza.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    hebu linunue mapema hilo gari ili umpige chini then usumbufu huo uishe
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimekupata mkuu, ila vituo sio sawa kilasiku, siku ya kwanza nilikuwa na vituo vitano, siku ya pili vitatu. Na ni kweli huwa anakwenda kunawa
     
  6. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    achana nae kwn yupo pekee anayejuanjia
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka anajua kuendesha! We hujawahi kutana na dereva wa hivi?
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh, ELlia.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumuacha itakuwa ni last option, napenda kujua kama wanaume wengine mshawahi kutana na dereva wa aina hii? na vipi kwa akina dada?
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nambie Mamii..! Tupe mauzoefu
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, huyu dareva nimemtafuta mwenyewe!
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaweza kuwa option!
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Labda anasali
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kutubu... Teh teh tehh
     
  15. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nimewahi kukutana na wa style hii..siku za mwanzo ilikuwa ni karaha kwangu ila nilizoea baadae,kila safari shuka kanawe na yeye pia anashuka anaenda nawa.mi nikamuuliza kwani vipi..yeye oo ndo nahisi safari itaendelea vizuri bila hivyo nakuwa sina hamu ya kusafiri tena..basi ikabidi nizoee..

    Kwahiyo Elia we zoea tu ni kitu cha kawaida..madereva wengine uhisi kinyaa kuendelea na safari kama abiria na yeye hawajashuka kunawa.
    All the best
     
  16. Lord

    Lord Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Elia,
    Huyo ndo dereva anyefaa na ambaye amependekezwa kwenye vitabu vinavyohusu mambo ya udereva. Tena si kunawa tu yatakiwa kila kituo aoge ndo muendelee na swafari. Na kukiwa na mafuta uzuri pia atumie ili kufanya kila mwanzo wa kituo ni kama mwanzo wa safari vile. Huyo si dereva wa kumuacha na ikibidi fanya haraka ununue na gari yake kabisaaa
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sweetdada, wewe umemuelewa vizuri dereva wangu mydear! nashukuru kwa ushauri
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    The Following User Says Thank You to Lord For This Useful Post:

    Elia (Today) ​
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Charger yuko wapi bana mi miss yeye,
    Mie hapa will be back kwenye laptop simu sifaidi
     
  20. I

    Idofi JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    ana majini huyo
     
Loading...