Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva wa taxi na mke wa mtu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkubwa Jalala, Oct 26, 2012.

  1. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna bwana mmoja aliambiwa mke wake yupo na mtu mwingine gest fulani chumba no. 7. Akakodi Taxi mpaka hapo gest akampa deleva wa Taxi hela yake na ya ziada na picha ili akamletee mkewe kwa namna yoyote. Baada ya deleva kuingia humo Gest akatoka na mwanamke akiwa anamvuta nywele mpaka kwenye gari. Yule bwana akasema huyu mbona siyo? Deleva akamwambia huyu ni mke wangu nishikie nikamfate mkeo.
     
  2. Isaac JK

    Isaac JK JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh si madereva tuna tabu
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1:
     
Loading...