Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva wa msafara wa JK afariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 27, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dereva wa msafara wa JK anayeendesha gari aina ya Freelander amefariki dunia juzi baada ya kile kinachodaiwa ni "laana" za mpemba mmoja.

    Dereva huyo (kwa sasa ni marehemu) hivi karibuni aligonga gari ya mpemba huyu kule Singida na kumtia hatiani jamaa wa watu ambaye hakuwa na kosa.

    Inasemekana madereva wenzie ambao ni polisi walimkava mwenzie ili aendelee na ulaji wa misafara ya JK na kumtia ndani mpemba huyu ambaye alilalamika kwa kusema, "yaani kugongwa nigongwe mimi halafu nawekwa ndani inshallah Mungu anaiona hii".

    Basi baada ya siku mbili yule dereva wa msafara alibadilishiwa gari na kupewa ya matangazo kwenye msafara na wakiwa njiani alianza kijisikia vibaya hadi kushindwa kuendesha gari na kusaidiwa na mwenzie na hali yake ilikuwa mbaya hadi alipokimbizwa hospitali ya mission Itigi kabla ya kuletwa Muhimbili kwa ndege ambapo alifariki dunia juzi usiku.

    Ama kweli malipo humu humu duniani..
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mhhhhh!
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari ndo hiyo. Maana kama umetendewa kosa halafu mhalifu anakufunga wewe, hii dunia imekwisha kabisa. Mungu atawapigania wasio na watetezi
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Jamaa hawajakata Insurance ya Sheikh Yahaya?
     
  5. g

    grandpa Senior Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri insurance ya Sheikh Yahya inamcover Kikwete tu.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ukiua kwa upanga...
     
  7. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP dereva, ila inasikitisha kuona watu fulani kama JK an kikundi chake kuwa ndo wanaona wana haki ya kuishi na kuiongoza Tanzania kuliko wengine.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee!!
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Inaelekea insurance ya mnajimu inacover MKULU peke yake sio wapambe wake!! Kama ni hivyo basi wataondoka wengi!
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama ndio hivyo mbona mafisadi wanadunda mpaka leo? au Mungu maombi yangu anaya treat kama spam?
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mhhhhh!:pray2:
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hiyo al badr si wangepelekewa wanowanyonya watz? aka mafisadi!
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wamezoea kukaa juu ya sheria sasa yatawatokea puani. sasa naamini hata babu seya atatoka jerezani na yote yatafunuliwa.
    naomba kama kuna mwenye namba ya huyo mpemba anitumie.nataka kukomesha hawa wanyanyasaji please mfunyukuzi.
     
  14. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mfunyukuzi, malipo gani hayo yasiyo na majuto!!! Unajua mimi huwa sioni kama kifo ni adhabu nzuri kwa mkosaji, manake ndo hayupo tena wala hana muda wa kujuta juu ya yale aliyoyafanya. Adhabu nzuri ni kuishi muda mrefu kwa mateso makali ili ajutie kabla ya kufa. Sasa huyu kaugua siku mbili na kufa, kalipwa nini hapo zaidi ya kujipatia pumziko la milele?
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    JK kamtoa kafara huyo. Watakufa wengi mwaka huu, walinzi wa sheikh Yahya wanahitaji kulishwa na hiyo ndio chakula yao.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Mungu aiweke roho ya marehemu mahali panapostahili.
    Kwa wema wake aende paradiso, na kwa maovu yake aende jehunum
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli MPEMBA kafanya mambo katoa adhabu isiyostahili ingetakiwa apate mateso japo kidogo!
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,194
    Trophy Points: 280
    RIP Dereva wa JK.
    Angalizo: Death is a serious matter, kifo sio kitu cha mchezo, tusikifanyie dhihaka!.
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nae alimkuta ile ya Aiseeeee then akakatika.....RIP Dereva
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :confused2::confused2::confused2:
     
Loading...