Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva wa kibongo na demu wa kikamba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kamaka, Jan 14, 2011.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dereva mmoja mbongo wa magari ya masafa mara baada ya kufika namanga mpakani na nchi jirani ya kenya, alipata hamu ya kujiliwaza na mamsap wa kikamba

    wakati wakiwa kwenye kisiwa cha malavidavi

    jamaa aliaa nza kulalamika huku akiwa amebana pua

    ikabidi demu amuulize kulikoni????????

    Jamaa akajibu harufu imezidi!!!!!!!!

    Demu kwa hamaki akamjibu

    "alupu, alupu ndio nini"??"

    " mbona njoroge alikuwa hapa saa hii hii na hakuisikia hiyo alupu!!!!!!!!!!
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Akamalizia, hiyo si ndio alupu yake!!
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa hii ni jokes au,maana sijaelewa kabisa
     
Loading...