Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva wa Boda Boda Chapombe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Songambele, Jan 8, 2011.

  1. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni mbilinge mbilinge za kutambua vipande vya miili ya wapanda piki piki na vipande vya piki piki baada ya boda boda kuivaa Scania pasu kwa pasu.

    Mlevi alikuwa anatoka bar kukata mayi, akiwa chakali akaona hawezi fika home vibaka watamdandia mitaa ya kati akaita boda boda. Kumbe na dereva naye alikuwa amestua kidogo (Mo ya mafumu, pombe ya kimalawi Tshs.150 tu), sasa ile kuingia barabarani jamaa kapanga gia zimekubali ile kustuka wakaona taa mbili zinakuja.

    Dereva akaanzisha story hawa jamaa vipi yaani wanakuja sambamba na wanazingua kweli na taa zao, abiria akamwambia kama vipi pasua katikati yao tusepe kwaninini, jamaa akamwambia ndio maanaake. Mwanangu kumbe ilikuwa semi na imekubali na sio boda boda mbili, utajua mwenyewe nini kimetokea.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Story hii imejirudirudi!!
     
Loading...