Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva tax

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kejof2, Jul 1, 2012.

  1. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mama na mwanae walikuwa
    ndani ya tax usiku
    wakapitishwa mitaa ambyo
    kuna wanawake wanaojiuza
    kukawa na mazungumzo hvi
    mtoto:mama hao watu walio
    cmama pembezon mwa bara2
    wanafanya nn?
    Mama:wanasubri waume zao
    watoke kazni waje
    ... kuwachukua
    dereva tax:c umwambie mtoto
    ukwel kuwa ni malaya na
    hapo walipo wanasubr
    wanaume wasex nao kwa
    malipo.
    Mtoto:mama watoto wanaozaa
    hawa wanawake huwa
    wanafanya kazi gani?
    Mama:huwa wanakuwa
    madreva tax.:shetani:
     
  2. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mlevi mmoja muongo alikuwa
    akiwahadithia washikaji wake
    jinsi alivyokamata swala
    porini Akaanza "Nilimkimbiza
    sana mwishowe nikamkamata
    na kumlaza chini....." Ghafla
    simu yake ikaita akaenda
    pembeni apokee,aliporud i
    akawauliza wenzake "Hivi
    nilikuwa nimeishia wapi?"
    ... wakamwambia "ulimlaza
    chini" Jamaa akaendelea
    "basi nikamkamata,nik
    amlaza chini,nikamvua
    nguo,nikanyonya denda alafu
    nikafanya mapenzi nae"
    Wenzake wakamwambia "aah
    si ulikuwa unazungumzia
    swala!!" Jamaa akadakia
    "Duh..basi nilimchinja"
     
  3. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Jamaa flani alikuwa amelala
    na mkewe
    saa nane za usiku
    wakaamshwa na
    mtu akipiga hodi mlangoni
    kwao.
    Wakabishana nani
    afungue....hatimaye
    mume akaenda kufungua
    mlango
    ... akiwa na usingizi
    mwingi,akamkuta
    jirani yake mlevi mlangoni
    JAMAA:"Nini tena mkubwa
    mbona
    kuamshana saa hizi?"
    MLEVI:"Naomba uje
    unisukume"
    Jamaa akajua labda gari la
    huyu mlevi
    limenasa kwenye
    tope,akamwambia "subiri
    nivae viatu"
    Baada ya kuvaa viatu akatoka
    na
    kuanza kuandamana na mlevi.
    Mlevi akaongoza njia mpaka
    kwenye
    mabembea,akakaa kwenye
    bembea
    moja,akamgeukia yule jamaa
    na
    kumwambia "Okay nisukume"
     
  4. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    [h=6]Jamaa alikuwa safarini
    Kikazi akafika guest
    sikuiya alijiona mnyonge
    Akaamua kumuuliza
    Muhudumu mmoja wa kiume kuwa anashida na demu
    ... Muhudumu: akamwambia mademu wapo ila
    Sisi
    Tunawatambua kwa
    Majina ya magari
    Jamaa: akasema sasa niitie benzi
    Muhudumu: akasema benzi limetoka sasaivi ila limebaki vorkswagon tu nikuitie?
    Jamaa: akasema niitie tu nipo chumba NO13
    BAADA YA MUDA JAMAA AKAGONGEWA MLANGO NA AKAINGIA MWANAUME SHOGA
    Jamaa: akamaind sana akamfata muhudumu na kumuliza kwanini umeniletea shoga?
    Muhudumu: akamwambia iyo ndovorkswagon coz injini yake ipo nyuma boss
    [/h]
     
  5. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    [h=6]Baada ya MAHUBIRI

    MCHUNGAJI anawaambia waumini wafumbe macho.....akainama na kuingiza mkono kwenye kapu la sadaka na kuiba ela....kuinua kichwa akakutana macho kwa macho na mzee aliyekuwa anaingia......MCHUNGAJI AKASEMA "HERI YAKE YULE ASIYESEMA KUHUSU YALE ALIYOYASHUHUDIAKWA MACHÔ YAKE,mzee nae akajibu "MAANA ATAPATA MGAO WAKE BAADA YA MISA KUISHA
    [/h]
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu umetisha sana, hasa hiyo ya kwanza ya tax driver.
     
  7. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimeipenda hii hahaha
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, hii kali!...:msela:
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ningemng'oa meno uyo mlev
     
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Umetisha mkuu. HAHAHAHAHAHAHAHHAHAHAHAHA... U made my day.
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    umetisha bro..
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    We mkare
     
  13. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tehe..hii kali mkuu
     
  14. Non stop

    Non stop Senior Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Umetisha boss,.full kufurahi..
     
  15. H

    HardMartin JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mkuu umetisha kinomaa
     
  16. MC babuu

    MC babuu Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetisha uyo mlev wa bembea kama n mm naua
     
  17. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dah mwana nimekukubali, yani huo ubunifu wakuita magari nitakua mwangalifu next tym!
     
  18. piper

    piper JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dereva tax analo
     
  19. piper

    piper JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Imetulia mkuu
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hahahaaa nimecheka mpka machozi!!!!!!!!!!
     
Loading...