Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva mzoefu natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Madoido, Jan 13, 2012.

  1. M

    Madoido Senior Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HABARI YENU WADAU, KHERI YA MWAKA MPYA!

    MIMI NI DEREVA MWENYE UZOEFU WA ZAIDI YA MIAKA KUMI, NA NISHAFANYA KAZI KATIKA MASHIRIKA MBALIMBALI.

    NI MUHITIMU WA CHUO CHA USAFIRISHAJI (NIT) NA NINA LESENI INAYO NIRUHUSU KUENDESHA MAGARI KAMA IFUATAVYO


    A, B, A1, C1,C2,C3,D,E,F na G

    Tafadhali kwa mwajiri aliye serious nipigie au sms- - 0719 800 078

    ASANTENI

    NAPATIKANA KINONDONI DAR ES SALAAM

    MR.P
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uzoefu wako natumai kazi utapata mkuu, cheki na taasisi za serikali kwani watu wenye uzoefu kama wako ndio wanaohitajika.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Me nimependa Id yako 2 mkuu.
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ningekuajiri, lkn naogopa utaleta Madoido njiani halafu in fraction of seconds tutakuwa akhera
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda kaulizie ubalozi wa America niliona tangazo juzi kwenye gazeti wana nafasi 2 za udereva.
     
  6. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Imodify na ID ili iwe "senetor-madoido" au "madoido-senetor"!!itakuwa poa kk.
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nenda ubalozi wa marekani pale getini wanamaform ya ajira ya udereva ,ila wale hawapendi madoido ni kazi tu!
     
  8. M

    Madoido Senior Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nashukuru sana kwa ushauri wenu, na seems mmependa sana title yangu aka madoido,,,wacha ni hustle ntawapa report,,,thanks

    with lots of love to jf and you all
     
  9. M

    Madoido Senior Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenzenu mpaka leo bado hakijaeleweka
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Madoido yanaweza yakawa yanakuponza. Nenda Kilimanjaro Express peleka CV yako wanaweza wakakushort list mkuu.
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    umejaribu kusoma 'The Guardian' mkuu? Au umepost humu JF na kusubiri wakuite? Hangaika na nafasi zinazotangazwa kwenye magazeti kaka!
     
  12. M

    Madoido Senior Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu magazeti nimesoma na nimekwisha apply nasikilizia
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Soma kazi za TANAPA unafaa
     
Loading...