Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva Huyu mmhhh!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kobonde, May 29, 2011.

  1. kobonde

    kobonde Senior Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nna swali hivi inakuwaje mtu una warm gari kwa dk 35 halafu unaendesha dk 7 na safari inaishia hapo. Hivi kweli hapa tutakuwa tumelitendea haki gari?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmhhhh
    Je ulifanyia full service
    na ilikuwa na mafuta ya kutosha..
    na je ni winter au summer?
    hata hivyo 35 na 7 mmhh hapana
    lakini kuna nyingine 40 kwa 5 ....balaa
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nafikiri dereva anajua udhaifu wa uendeshaji wake ndio maana anali warm up kwa mda mrefu ili akianza kwa speed 240 tayari kafika kilimanjaro kwa dk 7
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    huyo hajui afanyalo. ukiwasha gari weka gia ondoka ila usiondoke na mwendo mkari sana. moja ya tips za kubana matumizi ya mafuta. kwa magari makubwa ni tofauti kwa kuwa yanatumia upepo na comressor inazungushwa na engine na hivzo kama mifumo ya upepo ya gari lako imechoka ukizima umeme unavuja na kukulazimu kuliwasha na kuliacha kwa muda ili upepo ujae ndo uondoke tena.
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...inategemea na unapokwenda.

    kama njia haina road blocks, Speed limit wala diversions,...utajichelewesha na nini? ...moto bati, spidi 120 hata kwenye kona!....hakuna cha speed governor hapo!...ila ni bora kwa safari hizo ukishafika, unaiacha kwenye silence kusubiria abiria ashuke!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ndoo maana nachukia via simu
    nilikuwa naukosa huu utamu mmhh

    "...There's something I want to tell you
    There's something I think that you should know
    It's not that I shouldn't really love you
    Let's take it slow
    When we get to know each other
    And we're both feeling much stronger
    Then let's try to talk it over
    Let's wait awhile!"... [​IMG][​IMG]

    very nice
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...umeupenda? ha ha, ...it's a dedication to my soulmate.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    dahhh
    she is the luckiest women in the world...
    .......absolutely beautiful......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ndiyo taabu ya magari yaliyotumika sana ...wakati mwingine for the sake of the passenger naona bora dk 35 za kuwarm plus saba za kuendesha zianze kwa pamoja...kibongo bongo wengi hawajali kuchelewa ilimradi wote mmefika
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo poa tu mradi ishakuwa warmed
     
  11. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    :Huyo dereva hafai na hasipojirekebisha wenzake watamsaidia kuipigia masafa marefu halafu aishie kujipiga risasi bure.
    Ushauri wangu ni warm up dkk 5 then jaramba dkk 40, hapo hata gari litaongea siku hiyo kukupa thanx
     
  12. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    hasara !!
     
  13. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmmh hizo gari za ku-warm dakika 35 nafikiri zitakuwa ni dizaini ya 'pijo' zile za zamani maana ilikuwa inabidi uzi-warm mpaka uone exhaust pipe inatoa maji ndo unaanza safari,hizi gari za karne hii ni very sophisticated,huhitaji kui-warm,unawasha gari safari inaanza
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana mnaambiwa mkachukue madereva NIT.
     
  15. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Mmmhhhh, mimi simo!
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa wandugu wanaleta habari za madereva wa mwembeni humu si kila anayeweza kubadilisha gia ni dereva udereva hauangaliwi usoni.... chukueni madereva wenye ujuzi na kuipenda kazi yao!!!
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Huyo dereva hana leseni inaelekea ni deiwaka tuuu, wenye leseni kabla ya kuwarm kwanza tunacheki tairi kwanza zina presha ya kutosha? tunafungua boneti tunacheki maji kwenye rejeta yapo ya kutosha? tunapima oil ipo? baada ya hapo saasa unaelekea ndani ya gari taraaatibuu unawasha kuli warm unasikiliza mlio ni wa kawaida? baadaye unakanyaga krachi yako kuona gia inaingia sawasawa unasikilizia kama kuna miguno isiyo ya kawaida au mlio ni wenye kushangilia zoezi zima then unaweka gia namba moja huku ukisilizia nguvu ya engine ikilisukuma gari mbele kwa madaha na wewe unatathmini jinsi ya kuongeza mwendo pale unapoona engine inakubali/inajibu mapigo ya pistone, ukiona inakubali unaongeza kukanyaga crachi huku ukiingiza gia namba mbili na mlio wa gari utausikia ukibadirika ukipanda juu zaidi, speed nayo inaongezeka. kama barabara ni nyoofu gia namba tatu inahitajika hapo utaona mlio unakuwa constant lkn speed baba si mchezo mara utasikia nashuka nashuka! hapo utajua sasa safari imefikia mwisho, unashika breki na kupangua gia zako gari liko hoooooooooooooi. i wish ningekuwa dereva wako uone quelified dereva!
     
  18. kobonde

    kobonde Senior Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh we hatari
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ..Lk salama, usipande gari dereva akakukera ati!! akushushe kwenye kituo ambacho si chako, ama akushushe kabla ya kituo chako, au akupitilize mbali kituo cha mbali zote ni kero tupu.
     
  20. kobonde

    kobonde Senior Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii pia mpya basi tu dereva anajifanya mjuaji tena anajisifia Kama madereva wachache sana wanao warm gari kwa muda mrefu.
     
Loading...