Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva atwangwa makofi hadharani na trafiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 19, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    KATIKA hali ambayo isiyo ya kawaida askari wa Usalama barabarani (trafiki) wa kituo cha Gerezani manispaa ya Ilala jijini Dar es Salaam, amemtwanga makofi dereva wa gari hadharani kwa kile kilichodaiwa alikiuka taratibu za barabarani.
    Tukio hilo la aina yake lilitokea eneo la gerezani leo ambapo dereva huyo alikuwa akiendesha gari dogo aina ya Pick-up lenye namba za usajili T 595 BMR.

    Askari huyo ameshuhudiwa na watu waliokuwa karibu na maeneo hayo ikiwemo nifahamishe akifungua mlango wa gari hilo na kumtwanga makopfi dereva huyo ambaye djina lake halikuweza kupatikana mara moja mara baada ya dereva huyo kukaidi kusimama wakati aliposimamsihwa na askari huyo na kuendelea kuendesha gari yake.

    Hata hivyo Kamanda wa Polisi Kikosi cha Usalama Barabarani Tanzania, Mohamed Mpinga amesema dereva huyo alikamatwa hapo kwa kuwa alipokuwa akitokea barabara ya Nyerere eneo la Tazara alitanua njia na aliposimamishwa hakusimama na alipofika eneo la mataa ya Kamata ndipo alikamatwa baada ya askari kupigiana simu.

    Hata hivyo Kamanda huyo alisema ataendelea kutoa taarifa zaidi kuhusiana na tukio hilo
     
  2. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    hapo hatoki,ni kesi juu ya kesi!na ataanzaje kushitaki polisi wakati wana kesi nae duh!pole dereva
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Lkn kuna sheria ya Trafiki kumpiga dereva ingali ameshamkamata? Mi naona hata huyo Trafki amechukua sheria mkononi. Hata nami ningekuwa huyo dereva ningemfungulia huyo trafki kesi ya SHAMBULIO.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Trafiki amenyimwa unyumba huko uswazi anakoishi anakuja kumalizia hasira zake kwa watu wasiohusika. Aisee ningekuwa mimi ningemalizana nae palepale on the spot.:biggrin1:
     
  5. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo trafiki kakosea saaana kwani haruhusiwi kipiga m2 pasipo na sababu inayo mruhusu kufanya hivo hata kama kakosea mahakama tu ndio inayo ruhusa ya kuruhusu hilo au inaweza kutokea ambapo kuna kuwa na sababu za kiusalama kama mtuhumiwa kuleta vurugu wakakti anakamtwa na kuanza kupiga askari na vingine vinavo fanana na ivo

    naona sare alizo vaa ndizo zilizo mpa kiburi na hata huyo dereva alimuogopa tu kuhusu hilo huyo dereva anaweza kumshtaki huyo trafik kwani ikiwa amegoma kusimama kuna mambo mengi aweza jitetea kuwa gari iligoma brake hivyo kushindwa kusimama kwa wakati,,, ngekuwa mimi kwanza namchapa kisawasawa huyo trafiki halafu ntasema nliona napigwa pasipo sababu hivyo nikaona nashambuliwa halfu mengine yatafuata twende mahakamani hata kama wata nyanya sa nkiwa mahabusu ila inshu mahakamani tatizo hatujui haki zetu na hata askari wanajua hilo ndo mana wanatuonea nitapost haki ta dereva anapo kamatwa na trafiki kwenye profile ya sheria
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Una uzoefu na hawa watu mazee,hasira zote hizo zinatoka wapi?
     
Loading...