Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deos Khamis Hubert Mndeme ateuliwa kuwa Mkuu wa Shirika la Posta Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Sep 26, 2012.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    UTEUZI WA POSTA MASTA MKUU WA SHIRIKA LA POSTA TANZANIA

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua Bwana Deos Khamis Hubert Mndeme kuwa Posta Masta Mkuu wa Shirika la Posta Tanzania.

    Kulingana na taarifa iliyotolewa leo, Jumatano, Septemba 26, 2012 mjini Dar es Salaam na Kaimu Katibu Mkuu Kiongozi Bw. Peter Ilomo, kupitia Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais, Ikulu, inasema kuwa uteuzi huu umeanza tarehe 21 Septemba, 2012.

    Imetolewa na:

    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dar es Salaam.
    26 Septemba, 2012

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hicho ki press release mbona hakina nyama?

    Na kabla ya uteuzi huu huyo jamaa alikuwa anafanya kazi wapi?
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hii ni aina gani ya Press Release? Yaani hakuna hata a short CV ya mteuliwa? Jamani hebu tujifunze uandishi wa Press release, what? who?when?w. how? etc.That is katika uandishi wako ukiweza kuweka 5ws? basi angalau tutaelewa. I real question uandishi wa hiyo kurugenzi???
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Shirika la posta TZ linahitaji 'damu mpya', vinginevo litaishia kutoa huduma vijijini tu .. sasa tusubiri, sijui huyu jamaa ana nini kipya?
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona ni mwaka huu ama mwaka jana aliteua posta masta kwani ameshindwa kazi au amestaafu
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Nime google sijaone kitu substantial sana kwa huyu jamaa zaidi ya kuwa amemaliza LLB Open enrolled 2006 na kumaliza 2011.
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    hilo shirika bado lipo?? na linashugulikia nn siku hizi??
     
  8. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
  9. k

    katalina JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ingepatikana CV yake ili hata sisi ambao hatumjui, tumjue kutokana na CV yake.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kurugenzi ya mawasiliano Ikulu wana matatizo, sijui walipataje kazi? Angalia hapo kwenye red. Wameandika kama 'third party'! Hili ni kosa. Kurugenzi ya mawasiliano, katibu mkuu Ikulu, Kaimu wa katibu mkuu ikulu, rais = wote hawa ni kitu kimoja kwa maana ya IKULU.

    Kurugenzi wakiandaa press statement wanatakiwa wakumbuke wanatoa kama Ikulu (one office). Huwezi kuandika 'Kulingana na taarifa iliyotolewa leo, ... na Kaimu Katibu Mkuu Kiongozi (Ikulu) Bw. Peter Ilomo, kupitia Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais, (Ikulu)!!!

    Gazeti au chombo kingine nje ya 'Ikulu' ndio wangeweza kutumia huo uandhishi wa third party. Lakini kama ni Ikulu, walitakiwa waende straight to the point kwamba rais kafanya nini.

    Ukiangalia karibu statements zote kuhusu teuzi toka hii Kuregenzi zinatumia huo mtindo wa kuandika kama wao ni chombo tofauti na Ikulu! Sahihisheni hili.
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ikulu kumejaa wakaanga pweza vizazizabina rweyemamu na yule dada kibanga, hovyo kabisa
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Na watu watakaoangalia mambo differently...by engaging their minds. Vinginevyo ni shirika muflisi kama mengine maana sijui linafanya biashara gani.
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    lipo na kazi zao ni kuuza vocha,luku,kutoa photocopy,kulipa mafao wastaafu, huduma ya e mail, kudai ada za masanduku,eastern union service, kugawa vipeperushi ktk mabox.
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Halafu imetolewa na kaimu katibu mkuu kiongozi Ilomo badala ya Ombeni Sefue ; kwa kuogopa kuwa watu watasema kuwa Sefue kamsaidia Mpare mwenzie kupata ulaji!!
     
  15. s

    schwester Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana urafiki wa aina gani na Jk, kwani mambo sku hizi ni kujuana!
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kakaimu miaka yote hiyo?
     
  18. K

    KABALE Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu haina matatizo kihivyo... Mmesahau ya kuwa Mkulu huwa anafanya uteuzi wa vihiyo mfano wa jaji asiye na shahada ya kwanza ya sheria nk. sasa huyo wa posta kama yupo kundi hilo la wateule unataka Kurugenzi ya Habari wapate wapi CV.. Inawezekana hata kwenye faili hipo,, ni juu kwajuu.. Twende taratibu tutafika 2015
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwa kuliona hilo, mara nyingi najiuliza sana juu ya uandishi w taarifa za ikulu

     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Maendeleo ya teknolojia yanawa-challenge sana posta. Siku hizi wanauza hadi vocha
     
Loading...