Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deodorants and their effects

Discussion in 'JF Doctor' started by amigooo, Oct 5, 2012.

  1. a

    amigooo Senior Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ALUMINIUM SALTS

    Ni madini yanayoongezwa katika deodorant za kawaida 95%. Check on yours on
    ingredients on your deodorant. Kazi yake ni kuziba matundu ya jasho hivyo
    husababisha jasho na sumu yenyewe ya aluminium salt na uchafu mwingine
    kujirundika katika titi. Tafiti zimeonyesha kwamba si wanawake tuu,sasa mpaka
    wanaume wanakuwa affected kwa kuwa mwili haukuweza kutoa ile sumu nje ya mwili
    na kuonekana kama ilivyo hapo katika picha.

    Na hivyo baadae kusababisha cancer kama inavyoonekana hapo juu. Hivyo kupelekea watu kuwa affected.

    DON'T PANIC!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ! WE HAVE
    ALTERNATIVE


    Aloe Ever-Shield®


    Deodorant isiyo na aluminium salt. Ina vitu viwili tu
    1.Alovera gel
    2.Bee propolis- utando wa nyuki wadogo. Powerful asilia kwa mwili wa binadamu haijawahi kutokea toka dunia inakuwepo
    Its pure and natural "NO CHEMICALS". Imewekewa bidhaa za asili tu.

    MATUMIZI:
    1.Inaondoa harufu mbaya yoyote ya mwili
    2.Inaondoa fungus yoyote na harufu mbaya ya miguu
    3.Weusi wa kwenye kwapa na haizibi vitundu vya jasho
    4.Uwezo wote huo sababu ya two powerful natural antibiotic Alovera gel & Bee propolis
    5. Inaweza kutumika more than 3 months per person.


    INTERESTED? PROTECT YOURSELF FROM CANCER. CHECK WITH ME TO OWN YOURS. KWA NINI USUBIRI HADI OPERATION INAYOKUWA NA GHARAMA ZAIDI YA MIL 3 WAKATI IPO BIDHAA ISIYOZIDI 15,000/=, AND DURABLE. INVEST ON YOUR HEALTH.

    Thanks & Regards
    Bernard
    0713889162

    healthwealthfirst@gmail.com
     

    Attached Files:

    • 27.jpg
      27.jpg
      File size:
      19 KB
      Views:
      65
    • 28.jpg
      28.jpg
      File size:
      23.4 KB
      Views:
      58
    • 29.jpg
      29.jpg
      File size:
      14.9 KB
      Views:
      49
    • 30.jpg
      30.jpg
      File size:
      5.5 KB
      Views:
      442
  2. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Copy n pest? Najivunia kuwa creative mpaka unacopy my thread n paste kumbe mm ni kichwa. Gud work. Hahaha!
    Regards
    Joseph
    0713297066
     
  3. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mkimaliza kutambiana mnijulishe nirudi! teeeteeeeeeeeeeeeeeeeeeh!

     
  4. a

    amigooo Senior Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mtu anaweza kuona kitu fulani kizuri akakipenda hakuna shida kukisifia. Kama mtu alicopy thread yako unastahili kujisifia kuwa creative na yeye anastahili kukusifu kuwa una uelewa pia mzuri. Lengo ni kuwapa watu uelewa na wawe na afya njema.
     
  5. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    it's true. try to be creative don't copie n paste.and change contact info!!!!!!!!!!!!
    ndo mana wafrica hatuendelei tunasubiri mtu aanza yy aige.
     
  6. a

    amigooo Senior Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Knowledge haina cha kusema creative. Ingekuwa ni biashara ndiyo ingekuwa na cha kusema creativity. This is just a tranfer of knowledge so that people can get it. No business issues required. Let us duplicate it to the number of people so that most of them can be in a safe side. To change something like numbers no problem bse someone can need to ask a question for more clarification.
     
  7. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    tumia akili zako za kuzaliwa. vya kutafuniwa vibaya.......
    acha uvivu wa kufikiri.
     
  8. a

    amigooo Senior Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamii someni hiyo post muielewe vizuri kama kuna mtu yeyote anayehitaji msaada/ushauri anitafute kwa email address: healthwealthfirst@gmail.com Comments zingine hazina maana kuzifuata sababu hazina maana na kawaida jamii yoyote lazima ihusishe watu wa aina tofauti.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nyie Wote si wanachama wa kampuni moja? Nanihuyu aliyeteleza kwenye tiles? nani huyo anaeteleza juu ya ganda la ndizi?
     
  10. a

    amigooo Senior Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamii someni hiyo post muielewe vizuri kama kuna mtu yeyote anayehitaji msaada/ushauri anitafute kwa email address: healthwealthfirst@gmail.com Comments zingine hazina maana kuzifuata sababu hazina maana na kawaida jamii yoyote lazima ihusishe watu wa aina tofauti.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    This sounds too biashara and maslahi bana!!
     
  12. Johas

    Johas Senior Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    "Wote wanangukia sehemu moja., jamvini ( JF)", big up Kiongozi.!!
     
  13. Johas

    Johas Senior Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu Nyerere katika moja za hotuba zake alisema,..."iigeni yale mazuri yaliofanya katika utawala wangu na kama yapo Mabaya yacheni..., lakini nyinyi Viongozi wa leo Mnaiga yale yalio Mabaya"....., Hii inaonyesha na kufundisha katika Maisha kuiga jambo nzuri si vibaya.., Mbaya kuiga Mabaya.., Kwani hakuna jambo lolote utakalofanya duniani kwamba ni Jipya.
     
  14. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kuiga mymind. Na imeniakikishia kuwa kiliko toka kichwan ni bora. Ndo mana wanaduplicate. Inaamana pia nikiacha post humu. Pia kuna watu watakufa njaa coz sijapost.achenii uvivu wa kufikiria.
    Nashukuru kwa maoni.
     
  15. health

    health JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna shida sote tukipata elimu na sijaona nini tatizo. Mimi pia nitawajulisha na wengine kuhusu jambo zuri
     
  16. Mariano

    Mariano Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    a u wõrk in forever livng
     
Loading...