Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

deodorant(aluminium salt) vs Briest cancer

Discussion in 'JF Doctor' started by Mjasiriamali1, Aug 18, 2012.

  1. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ALUMINIUM SALT

    Ni madini yanayoongezwa katika deodorant za kawaida 95%.Check on your's on incridients on your deodorant. kazi yake ni kuziba matundu ya jasho. Ivo husababisha jasho na sumu yenyewe ya aluminium salt na uchafu mwingine kujirundika katika titi. Tafiti zimeonyesha kwamba si wanawake tuu,sasa mpaka wanaume wanakuwa affected.Kwa kuwa mwili haukuweza kutoa ile sumu nje ya mwili.Na kuonekana kama ilivyo hapo chini.
    [​IMG]

    Na ivo baadae kupelekea briest cancer kama inavyoonekana hapo juu. Ivo kupelekea watu kuwa affected.


    [​IMG]


    DON'T PANIC!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! WE HAVE ALTERNATIVE
    [h=2]Aloe Ever-Shield®[/h][​IMG]
    Deodorant isiyo na aluminium salt. Ina vitu viwili tuu
    1.Alovera gel
    2.Bee propolis- utando wa nyuki wadogo. Powerful natural antidioxide kwa human body haijawahi kutokea toka dunia kutengenezwa
    Its pure and natural "NO CHEMICALS". Imewekewa bidhaa za asili tuu.

    APPLICANTS:
    1.Inaondoa harufu mbaya yoyote ya mwili
    2.Inaondoa fungus yoyote na harufu mbaya ya miguu
    3.Weusi wa kwenye kwapa na haizibi vitundu vya jasho
    4.After shave anywhere in your body. just apply inazuia vipele
    5.Uwezo wote huo sababu ya two powerful natural antibiotic Alovera gel & Bee propolis
    6. Inaweza kutumika more than 3 months per person.

    INTERESTED? PROTECT YOURSELF FROM CANCER. CHECK WITH ME TO OWN YOURS.WHY SHOULD YOU WAIT TO HAVE AN OPERATION INAYOKUCOST ZAIDI YA MIL 3. WHILE IPO BIDHAA ISIYOZIDI 15,000/=, AND DURABLE. INVEST ON YOUR HEALTH.

    Thanks & Regards
    Joseph
    0713297066
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa, sie wa mikoani hususani tandahimba tutapataje hzo aloevera?
     
  3. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ni Pm namba yako ya cm.kwa maelezo zaidi
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Hivi vipodozi vina madhara sana!
     
  5. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,234
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    thanks lakn nawac unatangaza biasha...so naeza nisiamini
     
  6. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    na usipende kuamini kila kitu bila kuchunguza. naamini unajua kusoma na kuandika fanya research zipo youtube,google,mashirika makubwa kama W.H.O,tovuti ya wizara ya afya. wapo ma doctor waliokuzunguka wanajua hii kitu. tatizo la ngozi nyeusi hatujui vitu nyingi vizuri coz hatusomi. wanasema ukitaka "mnyima mtu mweusi mambo mazuri weka kwenye kitabu". chunguza nn madhara ya aluminium salt katika deodorant ndo u urgue. mm nimetenga mda wakucollect fact nikazileta hapa na ziko proven. i suggest before urgue something you dont know do i search first.

    CKU NJEMA
    IDD MUBARAK
     
  7. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Its pure and natural hamna madhara yoyote. Ukipata mda wa kucheck its incridient utashangazwa. No chemical's even 0.0001% .
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    aisee, inawezekana eh!!!???
     
  9. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ishawezekana!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...