Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deodatus Balile

Discussion in 'Celebrities Forum' started by PhD, Dec 1, 2011.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa alikuwa chief editor wa pale new habari corporation baada ya kuondoka zamani tanzania daima, wengi wanamfahamu kwa uandishi wake uliojaa utata mkubwa kimaudhui, nauliza siku hizi yupo wapi sababu naona new habari corporation kuna chief editor mpya, au ndo yale maneno ya utamu wa jojo( buble gum) ukiisha inatemwa:A S 465::A S 465:
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Great Thinkers Tunaanza Kujadili Watu!!! Duh Hii Kali!! Maisha Ni karata na Inategemea Mtu anavyoicheza!!
     
  3. K

    Kamura JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona alikwisema humu JF kwamba anaanzisha gazeti la JAMHURI
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yako haya, umedhihirisha kuwa hujui maana na lengo la jukwaaa hili.
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usiwe mvivu wa kufikiri na kujishughulisha! Kuna uzi humu ulishawahi kueleza kuwa Balile na Manyerere wameenda kuanzisha gazeti jipya linaloitwa Jamhuri. Kalinunue mitaani linatoka once a week utaona makala zake humo. Kwakuwa umeshapata jibu close down this thread!
     
Loading...