Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deo Furikujombe asema wabunge wana stress sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TODO, Feb 2, 2012.

  1. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anasema wanasiasa hasa wabunge wanakuwa na stress sana kwa kuwa wakati wapo kwenye shughuli za maendeleo huku watu wengine wakiendeleavna siasa jimbon kwake.kaamlika dr.wa saikolojia akawakoe wabunge
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hajiamini au hajui anachokifanya.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lazima wawe na stress kwa sababu dhamira zao zinawasuta! 330, 000 kwa siku wakati wapiga kura wanalala kwenye mbavu za mbwa! Utapataje usingizi?
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wakitaka watu wasiukimbilie ubunge wapunguze malupulupu na mishahara. Mshahara uwe laki 3 na dsa isizidi laki. Hakuna mtu atakimbilia huko
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwasababu wanapitapita kila wizara kutafuta maslahi yao; wanagongana na local investors, foreign investors, matapeli, mafisadi, wachoyo

    Wakati wa Nyerere... ni Wabunge tu ndio waliokuwa wanazurura hayo maeneo nyeti halafu wao ndio waliokuwa middlemen sasa hivi hakuna hiyo
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hawajiamamin hawa
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndio Maana Wanalala Bungeni lakini wanapata hizo 200,000 bila tatizo

    [​IMG]
     
  8. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kujiongezea posho ya 330,000/= kwa siku hata sie tunautaka ubunge, tutafanya siasa sana majimboni mwenu wallah!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Wanaanza kutapatapa mapema hivi!
     
  10. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu kama padri slaa muda wote anawaza maandamano na fujo unategemea nini?
     
  11. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    serikali inabidi iangalie kwa kina hii issue ya posho Madaktari na walimu kweli wapo ktk hard time.
     
  12. F

    Funge JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mawazo haya yanaonekana aliyeyatoa ni mfuga majini.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yeye ndio ana-stress na asiwasingizie wenzake...
     
  14. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Hofu wanayo wale wote waliochakachua. Ila kwa walioshinda kihalali kama akina Lisu ahhh hawana shaka kabisa. So kwa kuwa naye alichakachua anahic mambo yaweza tibuka anytime
     
  15. W

    We know next JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si alisign kama kazi imemshinda? Hayo mastress mnajitakia wenyewe, na sababu ni moja tu, mmebadilisha kabisakazi yenu ya Ubunge ya uwakilishi, kuwa mbunge ni mtu wa kutatua matatizo ya watu jimboni mwake, kuanzia famili issues mpaka za kimaendeleo. Sasa kwanini usiwe na stress? itakuwaje wewe usolve matatizo ya watu wa jimbo lote, is it possible? is there a meaning?
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Wewe umeingiaje humu?
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alikwambilia wapi hayo maneno Huyo Furikujombe AKA. Filikunjombe? Usitulete uzushi na wewe na habari zako za kijiweni....
     
  18. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lilikuwa ni somo la 'stress management' kwa stake holders wa nssf. Mwezeshaji was so good beyond kila mmoja. Alifafanua namna stress inavyozikumba familia, watoto, wazazi, makazini, etc. Filiunjombe akasema stress ni somo zuri kwa wabunge, as well.
     
  19. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
Loading...