Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deo Filiphikunjombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitero, Jun 25, 2012.

  1. k

    kitero JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kaomba muongozo wa spika kuhusu hela za rada,kasema katika vitabu vya bunge imeandikwa hela za rada.Kasema ili kuweka kumbukumbu nzuri kwa vizazi vya baadae na tanzania haifanyi biashara ya rada ili ieleweke vvizuri kwa vizazi vya baadae ameshauri iandikwe hela ya chenji ya rusha iliyofanya na wafujaji wa hela za uma kati ya serekali ya TZ NA UK.akasema Mh spika naomba muongozo wako kuhusu hili tuiweke katika hali gani nzuri ili ieleweke kwa vizazi vya baadae? kama kawa spika kaitolea nje hoja ile.
     
  2. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tatizo amewahi kabla hata muda wa majadiliano kuanza. Ila alikuwa na point, apunguze munkari.
     
Loading...