Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deo filikunjombe mtu msafi je petrol station yako kwanini uliuza wakati wa kampeni??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, May 3, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama Haumjui Deo filikunjombe nenda ludewa........jamaa ameshajua safari yake na Magamba imekuwa nzito baada ya kutambua miguu haina nguvu tena ya kukimbia. Deo amejikuta akiwa na ugomvi kila mara na watendaji wa halmashauri kwakuwa hawakufanya kile alichokitaka wakati wa uchaguzi "Ushindi wa Kishindo" ile nae aonwe walau apewe kawizara aka "ulaji" Deo alishiriki katika hila mbali mbali ikiwa ni kumnunua mwenyekiti wa chadema Ludewa na kumtangaza Mpinzani ambaye hakuwa anakubalika.......wakati CC ilimtaka mwingine.... Deo ndio amelobby Mradi wa Umeme na Maji uwe katika Kata ya wazazi wake kwa kutumia influence yake na ukaribu na wazungu.....Deo toa kwanza boriti kwenye jicho lako ndipo uone kibanzi kwenye jicho la mwenzako......
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mbona hizo shutma mlikuwa hamsemi hapo mwanzoni?
     
  3. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sungura kuruka ruka, mtini akasogea...
    akayaona matunda, mtini yameenea...

    ......Sizitaki mbichi hizi.
    aha ha ha!! lo! aka kanyimbo/kashairi katamu kweli, nakapenda.
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuenda against na Magamba leo mnamuona hafai na ana bonge la Boriti?
     
  5. Ngwada

    Ngwada Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I know the place huko ni kutapatapa kwa wafa maji tuuu! Kwanini haya yaje baada ya mheshimiwa kusaidi form ya Zito?
     
  6. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mradi wa Maji Huwa sio wa Kujiwekea tu!! na kwa kawaida huwa kwenye Specific areas falls / na sio mtu kuamua kwa utashi!! Hivyo na conclude kuwa Huu ni Uzushi Mtupu!!
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sasa kuuza stesheni yake si alikuwa anatafuta fedha za kampeni? Na huo mradi wa maji si bora ye aliyevutia kwa wazazi wake na wananchi wengine wa karibu wanafaidi? Si kuna wengine dar wameyeyuka na mabilioni ya bucha na haipo kabisa? Au amejenga bomba moja kwao tu? Umesahau kwamba kuna miradi mingi ya maji imeishia njiani na fedha hazipo? Nani tumuone anafaa? Kumnunua mwenyekiti wa cdm una ushahidi? Kuna sehemu nyingi tulisikia mambo hayo mf ismani,musoma lakini kumbuka tunaenda na ushahidi vinginevyo kila kinachosemwa kingekuwa kinafunga watu.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanza mleta nada anachanganya madesa kishenzi. Mbona heading na shutma ulizotoa havina uhusiano?

    Magamba bana kila kitu propaganda tu.
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sasa ulitaka mradi wa umeme aupeleke kwa wazazi wa nani kama sio wake? Mbona Magufuli alipindisha barabara kupitia Chato na bado tunamuita mchapa kazi? Charity starts at home.

    Na kama aliuza petrol station, hilo si kosa kwani kimfaacho mtu chake. Mbona serikali iliuza viwanda vya Watanzania na watu hatuongei?
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    mbona kwenye ufafanuzi wa thread yako hukuzungumzia lolote kuhusu petrol station ambayo ndio ilibeba kichwa cha thread!!
     
  11. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Mleta mada maji ya shingo yamemfika.anatafuta pa kumpa ahueni ndo kaamua ajishike kwa bw.filikunjombe.
     
  12. DONNYANGAKA

    DONNYANGAKA JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 282
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Hiyo kata ya wazazi wake iliyo pelekewa mradi wa maji na umeme iko jimbo lingine au ni hilo hilo jimbo lake....!?Na kwenye hiyo kata wanaishi wazazi wake pekee au kuna raia wengine...!? Mtu akiwa mbunge inamaanisha kuwahudumia wapiga kura wake wote isipokuwa wazazi wake na watu walio kwenye kata ya wazazi wake au ni wananchi wa jimbo zima!?.....Kuna mambo mengine ukitaka kulalamika fikiria kwanza sio kukurupuka...
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni kusaini fomu za Zitto au kuna jingine?
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu magamba ndo akili zao hizi!
    Mtu akiwapinga wanaanza kutafuta udhaifu wake!
     
  15. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwenzetu umeyajuaje hayo? na umeyajua lini hebu tujuze maana waswahili bwana mhhhhhhhh
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kaka,nenda ukajipange upya. Filikunjombe angeshindaje kwa kishindo wakati hakuwa na mpinzani? Mwanaharakati, FYI, this time, Ludewa hawakufanya uchanguzi wa Mbunge. The guy went unopposed.
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    good question...why now?
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Join Date : 21st March 2012
    Posts : 16
    Rep Power : 310
    Likes Received7
    Likes Given2
    Vip deo kasababsha mrija wa mijihera ukatwe kwako au kwa watu wako wa karibu nini?
    Pole ila hoja za apo juu hazina uzito jipange
     
  19. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Utakua umetumwa na magamba ili umchafue Deo,after kusign form ya zitto! Mwanzo ulikua wapi kuleda mada? Kwanza unajichanganya mada yako ni kuuzwa kwa shell yake na hii tena ya mradi wa maji imetoka wapi tena?
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hivi mtu mzima unatumwa kama jini hujishtukii tu.Nenda kalime hiyo kazi dunia ya leo unaweza ukachomwa moto.
     
Loading...