Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deo filikunjombe amethubutu hakika anasonga mbele

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TWIZAMALLYA, Apr 20, 2012.

  1. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa hakika ni machine ndani ya CCM kwani amedhihirisha hilo bungeni.Bila woga wowote amesimamia ukweli kwa kutaja waziwazi majina ya mawaziri ambao anawaita ni mchwa kwa kutafuna fedha za umma.Hili ni jambo la kishujaa sana ambalo linapaswa kupongezwa na kuigwa na wabunge wote wa CCM.Kwani kosa wanalolifanya CCM ni kuacha kuangalia matatizo ya wananchi na kuangalia chama zaidi.Ikitokea issue yoyote ccm wanaangalia ina madhara gani kwa chama na siyo ina madhara gani kwa wananchi.Hali hii imewafanya kukumbatia hata mambo ya ovyo kama ufisadi kwa kuogopa kuharibu umoja wao katika ccm.Ndio maana utakuta huko dodoma kipindi hiki cha bunge utakuta ccm baada ya vikao vya bunge wanakuwa na vikao vyao vya kuwekana sawa.Jambo hili CHADEMA wame capitalise wako na wananchi kwa ukaribu mkubwa.Ni wakati sasa wa watu wa CCM wote kubadilika na kuwatumikia wananchi,kumbukeni maneno ya MILLYA,"CCM si baba wala mama yangu". you have to put first the intersts of the country and subordinate the interests of the party.
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,746
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    But the interest of the political party must marry that of the country (citizens)!!
     
  3. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hebu tusubiri Leo.

    Nasikia kuna kura za kutokua na Imani na waziri mkuu zinapigwa Leo. is this true?
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tunaomba Wabunge wa CCM wamwunge mkono Mh. Deo kwani ameonyesha mfano.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh CCM kama kinyonga wanabadirika sana wala simwamini mtu wa CCM kiasi hiki
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haitotokea,itabak kuwa imezungumzwa tu!
     
  7. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  8. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tusubiri sahihi sabini za kumshughulikia Pinda; za cdm peke yake hazitoshi - je ccm wataonyesha kuwa waliyokuwa wanayasema hayakuwa maneno matupu?
     
  9. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    its true kamarade ZITTO anasimamia mchakato mzima
     
  10. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kati wabunge wachache makini waliopotea uelekeo
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    For CCM is completely impossible
     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wakuu kwa hili mie nilishindwa kumwelewa Lukuvi yeye alikuwa ni mnafiki anataka vielelezo gani wakati tayari CAG alisha gawa yale ma book yana details zote alitaka vithibitisho vipi zaidi ??

    Inamaaaa kumbe hata yale mabook ya CAG ni useless tuu au ni ya kupigia porojo ndani ya bunge na yasifuatiliwe tena?

    My Take;

    LUKUVI you must Goooooooo na wewe


     
  13. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wabunge wangu LIMBU na KAMANI, wa Magu na Busega naomba muunge mkono.
     
  14. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    #Sahihi70 ndugu Deo Filikunjombe amesaini. Huu ndio unaitwa ushujaa. Kuwa upande wa wananchi.
     
  15. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    KAMA kuna mtu anayumbisha na kupotosha serikali ni LUKUVI, nakubali he must go, the door is wide ajar. Nenda hata ismani mashamba yapo, kwani serikali mpaka wewe umemo, nenda LUKUVI ukalime kilimo cha mfano labda utawafaa wana ismani na pengine taifa kwa hilo. Sio uwazi wa kupinga kila kitu, huku ikijua utaua CCM na Serikali mbaya zaidi nchi.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Deo ni Jembe la ukweli wabunge wengine wa ccm muige mfano sio mnakibeba chama tu angalieni arumeru mlivyodondokea pua.
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Jana Zitto Kabwe alichachamaa bungeni kwa kuwa Waziri Mkuu hakuchukua hatua kutokana na tuhuma za hao mawaziri basi ameamua kuwashawishi wabinge wote kupiga kura ya kutokuwa na imani na mtoto wa mkulima. So zinatakiwa sahihi za wabunge 70 tu. Pinda amwagwe!!
     
Loading...