Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Denzel and wifey, family balling on private yacht

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Jul 2, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Is this you in 20 years?

    A little break from the divorces, backstabbing and bitterness in relationships today.

    Goes to show that "some" families do work even after 26 years.

    The $20 mil paychecks don't hurt either.:rolleyes:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. kui

    kui JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,310
    Trophy Points: 280
    This's what am talkin about, the guy is hoooooooot na kisha humsikii akicheat on his wife. 26 yrs? wow! am sure kuna some misunderstanding but husikii vile. Huyu ndo mwanaume wa shoka!
     
  3. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Na mwanamke wa jembe....it takes 2 to tango.
     
  4. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    na haya ndio maendeleo
     
  5. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kui shosti...matatizo kwenye ndoa yapo sana ...lazima denzel na mkewe wana ups and down ila ndiyo hivyo wana solve and move on..kama ukiweka divorce is an option kwenye ndoa yako then you will divorce....i guess denzel na mkewe wako so devoted na ule msemo wa kanisani for better for worse wameutiliya mkazo...26 years siyo mchedho....hii ndiyo ndoa za wazazi wetu....watakorofishana lakini watoto hamuwezi kujua kabisa...they keep it to themselves kama nothing happened for really!.....
     
  6. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha haaa... bogno kwetu maendeleo ni kujiwekea vijimwana kila kona... ukikuta tumekaa vijiweni/bar tunaishia kujisifu eti "yule nshananihii"........ we need a life!!
     
  7. M

    Maquiseone Member

    #7
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Actually its very gud to save the mariage like that.
     
  8. B

    Bob K Member

    #8
    Jul 2, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini wakati mwingine lazima utam,bue kuwa talaka zingine mtu anazitaka mko katika matatizo yeywe suluhu yake ili kuupoza moyo wake ni kutafuta mwanaume mwingine sasa unategemea mimi nikikufumania nikuvumilie lazima nikutose tuuu na hapo mara nyingi ndipo mnapokosea maliza matatizo
     
  9. B

    Bob K Member

    #9
    Jul 2, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kui shosti...matatizo kwenye ndoa yapo sana ...lazima denzel na mkewe wana ups and down ila ndiyo hivyo wana solve and move on..kama ukiweka divorce is an option kwenye ndoa yako then you will divorce....i guess denzel na mkewe wako so devoted na ule msemo wa kanisani for better for worse wameutiliya mkazo...26 years siyo mchedho....hii ndiyo ndoa za wazazi wetu....watakorofishana lakini watoto hamuwezi kujua kabisa...they keep it to themselves kama nothing happened for really!..

    hongere zao,lakini unajua wanawake wengi matatzio wanajitakia wao wanona suluhuu ya mfarakano katika ndfoa ni kutafuta mwanaume mwingine wa kukuliwaza wakati wa matatzio sasa ngoja jamaa agundue akichangaya na mliyonayo we kwa heri tu yaaani usalimimiki hasa kwa wale wenye msimamo.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    -Spectacular-
    -Beautiful-
    -Wonderful-
    family....
     
  11. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    This is wot we call 'bataz' sio kelele za viroba
     
  12. c

    changman JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Namuona mzee selemani ametulia tu kwenye mtumbwi wake jioni akipunga upepo huku akinywa maji ya madafu baada ya kazi nzito ya kuvua samaki.
     
Loading...