Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Denti wa kijaluo na insha..mpe marks.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Jul 5, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanafunzi wa kijaluo alipatiwa mtihani wa insha ilionza hivi

    nilipofika nyumbani nilimpata mama amepigwa na butwaa na bumbuwazi.....

    Mwanafunzi akaendeleza....kitu ya kwanza naenda kwa kina butwaa..namtwanga butwaa natwanga yeye tena lakini siuwi yeye sababu yeye ndio tapeleka mimi kwa bumbuwazi niulize yeye kwanini walipiga mama yangu.
     
  2. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah hata haichekeshi
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    lol, very funny...
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hata sijacheka kwa kweli.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sijakusoma kabisa.
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    sijacheka nimeishia kupigwa butwaa na bumbuwazi
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    sijacheka nimeishia kupigwa butwaa na bumbuwazi....
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naukakubali tu hao wawili wakupige?si ungeng'ang'ana nao kidogo
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    hAhahaaaa!...thats my doughter, nice avatar!:A S-rose:
     
  10. serio

    serio JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    mmmh.,
     
  11. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badala ya kucheka nimepigwa bumbuwazi!
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    uchekeshaji wako huna tofauti na shangaz wa chanel 10.ni wa kulazimisha mno,post zako zote mbil hazina kitu
     
  13. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    sio kweli hata kidogo. Ina maana yeye alienda kupiga bumbuwasi akaacha butwaa narandaranda?
     
  14. The great R

    The great R Senior Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nampa 0 mark
     
  15. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh! Na post zako alfu zenye ki2 ziwapi? Huyo shangazi unaemponda ulimtongoza akakukataa ama? Najua tatizo lako wewe kibogoyo.usione soo kuonyesha fizi zako.hapa 2po online.not unless umesoma hii jok ukiwa kati ya kadamnasi.
     
  16. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utasoma wapi na asili yako ya kijaluo? Ha ha.
     
  17. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha matusi mkuu, kama watu wanakuambia hawacheki usikasirike na kutoa matusi...
    Huyo shangazi anayemsema ni mwanaume comedian anayetumia jina la shangazi,
    sasa kama unamaanisha yeye ni shoga sawa! Kwa matusi haya watu watashindwa
    kuchangia posti zako, sijui utakuwa umefaidika nini?
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Omela Ndukulukudusucho anatisha kwa ujuzi na ufahamu wa Kiswahili.
     
  19. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo Ndukulukudusucho, ni Ndukulusudikucho!
     
  20. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona unatokwa na povu mkuu? Hivi na wewe pia unafagalia dume zima kujiita shangazi? Kama ni ma2ci yameanza na huyo alienifananisha na shangazi..kama jok haiwagusi potezeeni.
     
Loading...