Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Denti wa chuo kikuu atekwa, na kuwawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gumzo, Jul 24, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWANAFUNZI wa Chuo Kikuu Cha Usimamizi wa Fedha, (IFM) jijini Dar es Salaam, Agnes B. King’unza (pichani), amefariki dunia katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili baada ya kuokotwa akiwa hajitambui katika ufukwe wa Bahari ya Hindi jirani na Coco Beach.
    Habari za kipolisi zinasema Agnes alitekwa kisha akaokotwa na msamaria mmoja ambaye kwa taarifa za awali anatajwa kuwa ni mlinzi wa nyumba moja maeneo ya Coco Beach, ambako ndiko alikokutwa akiwa hajitambui.
    “Polisi na hata watu wengine wanahisi kuwa msichana huyo alitekwa kisha kutupwa na watu wasiofahamika, baada ya kufanyiwa ukatili wa kutisha kwa kunyweshwa kitu kinachodhaniwa kuwa ni sumu,” kilisema chanzo chetu cha habari ndani ya jeshi la polisi.
    Habari zinasema baadaye mwanafunzi huyo ambaye alikuwa akichukua shahada ya mambo ya kodi, alipelekwa Kituo cha Polisi cha Oysterbay kisha askari hao wakamkimbiza Hospitali ya Agha Khan kwa matibabu.
    Hata hivyo, habari zinasema madaktari wa Agha Khan baada ya kuona hali ya mgonjwa ilikuwa mbaya, walimpa rufaa na kumpeleka katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili kwa uchunguzi na matibabu zaidi.
    “Agnes alifariki jioni ya Julai 16, mwaka huu katika Hospitali ya Muhimbili na habari za kifo chake zilisababisha Chuo cha IFM kuzizima kwa wanafunzi kumlilia mwenzao,” kilisema chanzo hicho.
    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Kipolisi wa Kinondoni, ACP Charles Kenyela alithibitisha kutokea kwa tukio hilo na akasema kwamba wasamaria wema walisema waliona Bajaj ikifika eneo alilotupwa Agnes wakadhani wanatupa mzigo.

    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA
    GUMZO LA JIJI

     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi IFM ni Chuo Kikuu?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    uzembe wa kwanza
    mtu hajitambui wanampeleka polisi?
    halafu aga khan alikuwa na pesa au insuarance card?
    pengine walikataa kwa kuwa hawakuona uwezekano wa kulipwa
    tatu muhimbili inajulikana kwa uzembe
     
  4. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wahariri bwana wanafunzi wa IFM wamefunga walilia wapi?
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hata mie nashangaa???,what i knw kuwa ifm ni chuo cha usimamizi wa fedha a.k.a institute of finance management.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi kila chuo kimekuwa chuo kikuu!
    Binti kama alitekwa kwa hila za watu roho yake ipumzike kwa amani
    Lakini kama ilikuwa ni tabia za wadada kuwachuna wakaka iwefundisho kwa wale wadada wanaopenda vya bure.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wote wanakuwa wanalipa insurance money (nadhani laki moja hivi), so matibabu isingekuwa tatizo. Na aghakhan hawakatai emergencies, watafanya huduma ya kwanza na kupeleka mgonjwa safely to another hospital
     
  8. R

    Rubesha Kipesha Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisa cha kusikitisha! Dunia imani imekwisha umebakia unyama!
    Mungu atunusuru.
     
  9. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    baadhi ya vyuo vimepandishwa hadhi na kuwa vyuo vikuu vishiriki
    e.g I.F.M
    C.B.E
    D.I.T
    ustawi wa jamii e.t.c
     
  10. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni vyuo vikuu vishiriki vya chuo gani hapa Tanzania? unaelewa nini maana ya chuo kikuu kishiriki?
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    habari hii niliiona michuzi wiki jana..inasikitisha kweli, binadamu tumezidi ukatili..Inahitaji uangalifu kweli!!
     
  12. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45

    Mkuu, hii taarifa uliyoleta inabidi uifafanue tuelewe.
    Awali ya yote nina mashaka kama unaelewa maana ya Chuo Kikuu Kishiriki!
    Ungetusaidia sana kama ungedokeza Vyuo tajwa hapo juu vimekuwa chini ya Vyuo Vikuu gani.
    Kwa kifupi,kwa kawaida,ili Chuo kiweze kuwa chuo Kkuu Kishiriki ni sharti chuo husika kiwe chini ya Chuo Kikuu fulani ambacho ni kamili.
    Kadiri ninavyojua,IFM ni moja ya Taasisi za Elimu ya Juu hapa nchini.
     
  13. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    wanafunzi jaman hasa wa kike muwe na woga mnapotolewa out na mtu usiyemfahamu vizuri
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,763
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Labda wale wa supplementary exams au short courses!
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,763
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Sio woga tu bali kutumia mechanisms za male brain na kuacha tamaaaaaa!!
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haya matokeo ya utekeaji mbona ynapamba moto kwa kasi sana sasa hivi.

    Kuna umuhimu mkubwa wa wa mambo ya ndani kujipanga kwani awmeshindwa kazi.
    Haya mambo yamekuwa yakijirudia sana.
     
  17. G

    Ginner JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    marehemu agnes hakutekwa.......
     
  18. C

    CAY JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vimepandishwa kuwa vyuo vikuu vishiriki vya chuo gani?
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Picha iko wapi sasa?Kama hakutekwa tupe za chi ni ya kapeti.
     
  20. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ginner
    Mbona unakanusha kuwa hakutekwa, je nini kilitokea? hebu funguka mkuu....
     
Loading...