Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Denti 'KIGAGULA' asimamishwa Shule!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 28, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Yule denti 'KIGAGULA' asimamishwa Shule!

    Uongozi wa Shule ya Msingi Liwiti, Tabata, jijini Dar es Salaam umemsimamisha masomo denti wa kike Rehema Maneno, wa darasa la tano anayedaiwa kuwaroga madenti na mateacher wake.

    Kwa mujibu wa taarifa kutoka kwa teacher mkuu wa skonga hiyo,aliyemtaja teacher anayeumwa kwasasa baada ya kudaiwa kurogwa na denti huyo kuwa ni Julius Mjwahusu, ambaye hali yake kiafya si nzuri.

    Kadhalika Head Teacher huyo anakiri kuwepo kwa hofu ya madenti wa shule hiyo dhidi ya Rehema, ambaye baada ya kuhojiwa alikiri kumroga Mwalimu Julius na wanafunzi wengine shuleni hapo.

    Anasema uongozi wa shule hiyo umemsimamisha masomo kwa muda wakati kamati ya shule na bibi mlezi wa mwanafunzi huyo aitwaye Rehema Abdallah wakihojiwa.

    “Kwa sasa tumemsimamisha masomo Rehema ili tuchunguze tuhuma dhidi yake... ni vigumu kuthibitisha uchawi, hivyo tutapokea vipimo vya hospitali vya mwalimu na huyu mwanafunzi pia tutampima akili zake.

    Kwa maneno yake denti huyo kigagula, anakiri kuwa ni mchawi aliyefundishwa na bibi yake mzaa baba, aliyemtaja kwa jina la ‘Nywele Zangu’, mkazi wa Tabata Kimanga akishirikiana na rafiki yake aliyemtaja kwa jina la Jeniffer.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Akawaroge wahujumu wa nchi:twitch::twitch:
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Here we go again!

    Wapi Rama mla Watu? Kesi yake iliishia wapi? Last time nilmwona pale Mahakama ya Kisutu na Msalaba Mkubwa!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Kachenji kutoka kwenye nyama za watu hadi misalaba
     
  5. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa huyo mwalimu anayedaiwa kulogwa ana 'drums' na habari yote ni kutafuta jinsi ya kumlaumu huyu mwanafunzi. Pia inadaiwa kuwa ni unyanyapaa wa hali ya juu kwa huyu mwanafunzi
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nasikitika sana kwani siku hizi hata tukiumwa ukimwi tunasingizia kurogwa na kutisha watoto wakiri hata wasichokijua... sina imani sana na hii tabia ya kupromote uchawi hovyo...

    tuwroge akina Rostam basi
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    jamani si akaroge wale mawakili waliopeleka kesi ya dowans kule mahakama kuu!!natamani kuhudhuria msiba wao
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mbona huyo mtotoamemtaja bibiye kuwa ndio mwalimu wake wa uchawi?
    Mi nadhani kuna haja ya kumuuliza huyo mtoto amemrogaje huyo mwalimu
     
Loading...